หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามพี่เลย์อิจิอ่าค่ะ  (อ่าน 8595 ครั้ง)
พี่อิจิชื่อเล่นว่าอะไรอ่าคะ พอดีเจอชื่อคนคล้ายๆกันไม่รู้ว่าคนเดียวกันรึเปล่า(เอาสั้นๆเลย-*- ง่ะ)

แพ้เป็นพระ ชนะเป็นเจ้าอาวาส ชนะเจ้าอาวาส ก็เป็นมารไง หุหุ
เลย์ ครับ  ง่ะ

ก่อนผมใช้ Layiji นี่ผม search จาก google แล้วนะ ว่าไม่มีใครใช้ (ที่1)
ไปเจอที่ไหนมาน่ะครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หมอแมวปลอมตัวไป  งง
ป๋าลองใช้คำว่า  อิจิ ดูเท่ดีแหะ เจ๋ง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

โกะ

Las Noches Rubicundior
จริงๆ พี่เขาชื่อเบิ้มครับ
ชื่อเลย์เนี่ย เป็นชื่อปลอมในเว็บ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เกย์แอบ

แซว

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ไปเจอที่ไหนมา  เกย์แอบ

อ๋อ พอดีไปเข้าค่ายมาแล้วเจอชื่อคนที่ชื่อว่า "อิจิ" อ่าค่ะ แหะๆ^^ อ้วก

แพ้เป็นพระ ชนะเป็นเจ้าอาวาส ชนะเจ้าอาวาส ก็เป็นมารไง หุหุ
รุ่นผมนี่หมดยุคเข้าค่ายแล้วครับ  ง่ะ

กร๊ากกกก
 กร๊ากกกก    กร๊ากกกก

แบบนี้ต้องใช้เฟดเดคซ์

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
 หน้ามึน มันเกี่ยวอะไรกับเฟดเด็กฟะ

เอ๋า คนชื่อเฉินหลงในเมืองจีนมีเป็นล้านคน
เฟดเด็กซ์ยังส่งให้ถูกคนเลย

โฆษณาน่ะป๋า

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
หน้า: [1] 2