หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับฟอนต์ "ชวนพิมพ์"  (อ่าน 8164 ครั้ง)
หลังจากวันนั้นไปดูหนัง helvetica ก็ได้ยินชื่อนี้ อยากเห็นหน้าค่าตาอะครับ
ลองเสิร์ชในกูเก้งก็ไม่เจอ ใครพอมีตัวอย่างไหมครับ

ขอบคุณครับ  ไหว้

อ่อ หนัง helvetica ดูแล้วจะร้องอังกฤษล้วน ไม่มีซับเลย  ฮือๆ~ ฮือๆ~

ตั้งผิดห้องไหมเนี่ย  (เหงื่อแตกพลั่ก)

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
อยากเห็นเหมือนกันครับ
เกิดไม่ทัน ไหว้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ต.ค. 2007, 23:38 น. โดย psk_type » บันทึกการเข้า

psk design un.,ltd.
 หน้ามึน

กว่าจะแปะรูปได้ เล่นซะคนแก่เหนื่อย โวย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ต.ค. 2007, 23:45 น. โดย psk_type » บันทึกการเข้า

psk design un.,ltd.
กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้ามึน

กว่าจะแปะรูปได้ เล่นซะคนแก่เหนื่อย โวย

ดีนะเนี่ยยังมีคนสะสมอยู่ ผมก็มีนะ อิอิ แปลงจากแมคเป็น Windows ไว้ใช้เอง
ดีนะเนี่ยยังมีคนสะสมอยู่ ผมก็มีนะ อิอิ แปลงจากแมคเป็น Windows ไว้ใช้เอง

ไม่แจกสักหน่อยเหรอครับพี่  ยิ้มน่ารัก

สำหรับใครที่สนใจฟอนต์ตัวนี้ในเชิงลึก แนะนำให้ไปอ่านเรื่องลึกๆที่เกี่ยวกับชวนพิมพ์ที่ลิงค์นี้ครับ http://www.anuthin.com/2007/10/blog-post_12.html
ไม่แจกสักหน่อยเหรอครับพี่  ยิ้มน่ารัก

อยากแจกครับ แต่...ก็ต้องเคารพในสิทธิ์เจ้าของฟอนต์ด้วยครับ...
สวย กรี๊ดดดดด
ชวนพิมพ์สมชื่อ เจ๋ง
ถ้าเขาจะแจกก็ดีเนอะ

หน้า: [1]