หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: ก๊าบบบบบบบบ กิ้ววววววว!!!!  (อ่าน 20762 ครั้ง)
 ยิ้มน่ารัก เห็นด้วยครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

มีความสุขมากๆ สวยสมอายุนะจ๊ะ   เกย์ออก

ประสบความสามเร็จ

เกิดอีกทีต้องมีเธอ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
สุขสันต์วันเกิดนะคะ  กรี๊ดดดดด

ไม่อยากเชื่อเหมือนกันว่าพี่อายุ 18
คิดว่า 17 งง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คิดว่า 27
คิดว่า 7 ต่างหาก
ม่าาาาาาาายยยยยยยยยยยยยยยยยย อี๋~
คิดว่า 77 ต่างหาก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
สุขสันต์วันเกิดครับกิ้ว ขอให้มีความสุขมากๆ อะไรที่ผ่านมาใน1ปีที่แล้วก็ถือเสียว่าเป็นประสบการณ์หนึ่งในชีวิต บางอย่างดี บางอย่างไม่ดี แต่หากมองในมุมนึงมันก็เป็นประสบการณ์ชีวิตที่กิ้วจะได้รับไป ความสุขความสมหวัง ความเสียใจ ความสำเร็จ ความผิดหวัง เป็นสิ่งที่ผ่านมาแล้วก็ผ่านไป
ลองหันกลับไปมองใน1ปีที่ผ่านมา กิ้วมีคนที่รักและคอยห่วงดูแลกิ้ว ... ผมเห็นได้เสมอๆจากสิ่งที่กิ้วนำเสนอ :) ทั้งคนที่บ้านและคนใกล้ตัว
ความรักที่กิ้วมีให้ต่อคนในครอบครัวและคนใกล้ตัว นอกจากจะเป็นคำพูดหรือการเขียนลงในเว็บ ก็ขอให้แสดงออกเป็นการกระทำให้คนเหล่านั้นได้รับรู้ นอกเหนือไปจากเพียงความรู้สึก ...
สุดท้ายนี้ขอพระผู้เป็นเจ้า ทรงอวยพระพรให้แก่กิ้ว ในโอกาสวันคล้ายวันเกิดปีที่18นี้ด้วย
อาเมน

ปล. ตอนแรกว่าจะเขียนล้อเล่นๆ แต่ไปๆมาๆไหงมันเป็นยังงี้ไปไม่รู้

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 :07:อะไรกั๊นนน

บวกหมอแมวคนเดียวเลย ชิ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
สุขสันต์วันเกิดค่ะ ยิ้มน่ารัก
คิดสิ่งใดสมปรารถนาทุกประการนะพี่

สสวก ครับพี่กิ้ว

ขอให้ใหญ่ขึ้น (!?)

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
มีความสุขมากๆ เรียนให้ได้เกรดดีๆ รอดปลอดภัยจากทุกข์สรรพสิ่ง

ปล. 18 แล้วเหรอ?  กร๊าก
สิบแปดแว๊ววว  เกย์ออก 
คำถามนี้แหละที่อยากได้ยิน  สิบแปดแล้วเหรอ??   ฮือๆ~

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะ ขอให้สวยวันสวยคืน
คิดสิ่งใดได้สิ่งนั้น สุขตลอดปีเลยจ้า  ลันล้า

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
หน้า: 1 2 [3] 4 5