หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: วีรกรรมบันลือโลก  (อ่าน 62387 ครั้ง)
 อี๋~

จริงๆ เรื่องนี้เป็นความลับมานานแว้วว
เป็นเรื่องชั่วเล็กๆ ของเจ๊เอง
อย่าเลียนแบบนะจ๊ะ

คือเจ๊หมั่นไส้ครูสอนภาษาอังกฤษคนหนึ่ง
ที่ปากจัดจ้านมาก ชอบว่าเด็กคนโน้นคนนี้อยู่เรื่อย
เจ๊ก็เคยโดนน่ะ เลยแค้นเล็กๆ
แกซื้อกระบะโตโยต้าสีแดงเลือดหมูใหม่เอี่ยม
เข้าตาเจ๊ซะ...อิอิ   หื่น

ได้โอกาสเหมาะเลยเดินเอาหินก้อนเล็กๆ ใส่มือ
เดินชมรถโดยใช้หินสัมผัสผิวรถสีแดงตั้งแต่ไฟหน้าถึงไฟท้าย
ฉับพลันก็บังเกิดร่องรอยสีขาวยาวลึก...
แล้วเดินจากไปอย่างเงียบๆ

เหลือบ

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
โหยยยย   กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
- เข้าค่ายพุทธศาสนาสมัยม.ปลาย ที่โรงเรียน ดึกๆแอบออกไปนอกโรงเรียนกับเพื่อน ไปนั่งกินเบียร์ข้างนอก (ออกไปประมาณเที่ยงคืนกลับมาตีสามกว่า) โครตเหี้ยเลยครับ เข้าค่ายพุทธศาสนา แต่แหกศีล  กร๊าก

- ตอนเด็กว่ายน้ำเกาะเรือโยงเล่น ไปทำเรือลำเล็กๆที่คนเรือไว้พายเข้าฝั่งล่มต่อหน้าต่อตาเจ้าของเรือ

- โดดเรียน รด. ไปนั่งกินเหล้ากับดูหนังโป๊ที่บ้านตัวเอง (พ่อกับแม่ไม่อยู่) กับเพื่อนอีกเกือบ 10 คน พอได้ยินเสียงรถแม่มา รีบทำลายหลักฐาน แล้วต่างคนต่างทำงานบ้าน กลบเกลื่อนความผิด  กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
จริงๆ เรื่องนี้เป็นความลับมานานแว้วว
เป็นเรื่องชั่วเล็กๆ ของเจ๊เอง
อย่าเลียนแบบนะจ๊ะ

คือเจ๊หมั่นไส้ครูสอนภาษาอังกฤษคนหนึ่ง
ที่ปากจัดจ้านมาก ชอบว่าเด็กคนโน้นคนนี้อยู่เรื่อย
เจ๊ก็เคยโดนน่ะ เลยแค้นเล็กๆ
แกซื้อกระบะโตโยต้าสีแดงเลือดหมูใหม่เอี่ยม
เข้าตาเจ๊ซะ...อิอิ   หื่น

ได้โอกาสเหมาะเลยเดินเอาหินก้อนเล็กๆ ใส่มือ
เดินชมรถโดยใช้หินสัมผัสผิวรถสีแดงตั้งแต่ไฟหน้าถึงไฟท้าย
ฉับพลันก็บังเกิดร่องรอยสีขาวยาวลึก...
แล้วเดินจากไปอย่างเงียบๆ

เหลือบ

ง่ะ

ชีวิตนี้บางทีก็น้อย .. คิดไปทำไม
รอยยิ้มอันเหี้ยมเกรียมของเจ๊ฟ้าอยู่ไหน ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอเล่าวีรกรรมของแม่ค่ะ  ไหว้

เรื่องที่1  แม่เล่าว่า ตอนเด็กๆ แม่หยิบมีดยาวๆมาเล่นค่ะ แล้วพี่ชายแม่มาเห็น ก็ว่าเอา
แม่เลยวิ่งหนีค่ะ ทั้งๆที่มือถือมืดอยู่ แล้วก็หกล้มค่ะ ไม่เป็นไรมากค่ะ แค่ มีดเสียบเข้าปากทะลุแก้มซ้ายออกมา  เกย์ออก
ก็เลยต้องไป รพ. ทั้งๆที่มีดเสียบยังงั้นแหละค่ะ แผลก็ยังมีให้เห็นอยู่  กรี๊ดดดดด

เรื่องที่2 แม่เล่าว่า แม่เป้นนักกีฬาวิ่งแข่งของรร.ค่ะ ตอนอยู่ในห้องพักนักกีฬา แม่ก้นั่งเท้าเปล่าอยู่
ก้มีคนมาเดินเหยียบเท้า (ไม่ได้ตั้งใจ) ไม่เ็้ป็นไรมากค่ะ แค่ เขาคนนั้นใส่รองเท้าตะปู  เกย์ออก
นิ้วก้อยเท้าก้ทะลุไปตามระเบียบ แล้วแม่็้ก็ทนเจ็บ วิ่งแข่งค่ะ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เล่าเรื่องแม่ไปช่วยอิ่มในห้องน้ำหน่อยสิ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ที่งัดบ้านกันเข้าไปอะนะ  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
เล่าเลยครับ กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

โซดา น้ำเปล่า  เกย์ออก

อ้าวทำไมเฟินรู้  โวย

แล้วพี่แอนได้ยินมาจากไหน  กรี๊ดดดดด

เรื่องที่ 3 หมีเล็กอาบน้ำในห้องน้ำตอนเย็นค่ะ (ไม่ใช่ที่บ้านปัจจุบันนะคะ)
อยู่ดีๆ มันก็ร้องลั่นบ้าน บอกว่าแมงมุมๆ (หมีเล็กกลัวแมงมุมมากค่ะ)
จะบอกให้ออกมาก็ไม่ได้ เพราะหมีเล็กบอกว่า มันอยู่ที่ประตูค่ะ พอขยับตัวที มันก็ขยับด้วย
อรลองปีนช่องลม(ช่องระบายอากาศ)ดู ก็พบว่าเป้นแมงมุมตัวพอสมควรค่ะ ขามันยาวๆ
ส่วนสภาพหมีเล็กนั้น...
ก็นั่งบนฝาชักโครกค่ะ (คือปิดฝาชักโครกแล้วขั้นไปนั่งยองๆ)

พอใครไปขยับประตูที มันก็ขยับไปหาหมีเล็กที หมีเล็กก็กรี๊ดที
พอจะฉีดDDT เข้าช่องใต้ประตู หมีเล็กบอกไม่เอา กลัวมันวิ่งมาหาค่ะ

เหตุการณ์ก็ตึงๆ อยู่เกือบชั่วโมง
ก็โทรหาแม่ค่ะ แม่ยังไม่กลับบ้านค่ะ ทำงาน
ก็รอแม่กลับทั้งยั้งงั้น

แล้วแม่ก็มองๆซักพัก ก็เอามีดกรีดมุ้งลวด ที่ปิดช่องลม แล้วปีนเข้าไปเลยค่ะ  กรี๊ดดดดด
ช่องลมก็ไม่ได้ใหญ่มากก็ทุลักทุเลค่ะ
แล้วก็นำอาวุธ (ไม้กวาด) ที่ส่งตามไปทีหลัง ป๊าบๆๆๆๆๆ
แมงมุมดิ้นแด่วๆ ป๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตายคาที่ค่ะ  แล้วแม่ก็ช่วยหมีเล็กออกมาได้  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

กร๊าก

ซุปเปอร์ วูเมน

ก็อรเคยเล่าให้ฟังไม่ใช่เหรอ  เกย์ออก

แม่ช่วยหมีเล็กออกมาทางช่องลมใช่มั้ยครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

จะออกทางนั้นทำไม ก็ตีแมงมุมตายแล้วนี่  โวย

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13