หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7]

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีระงับความกลัว  (อ่าน 31790 ครั้ง)
อย่ามาว่าเฟิร์นนะ   โวย

ชิ

เลวยั้นเงา
เปาบุ้นจิ้น

หุบเขากินคน

ถ้าคุณแน่อย่าแพ้ ป. 4

กรี๊ดดดดด

Today you , Tomorrow me.
มันมี 2 วิธีในการระงับความกลัว
- วิ่งเข้าใส่แม่ง
- วิ่งหนีไปซะ

2 วิธีนี้ ได้ผลชะงัดนัก
แต่วิธีแรก ทำครั้งเดียว ครั้งต่อไปจะไม่กลัวละ

ส่วนวิธีที่ 2 เดี๋ยวพรุ่งนี้ หรือถัดไปก็เจออีก
แล้วมันจะกลัวหนักกว่าเก่า

เดี๋ยวเย็นนี้ตูกลับไปทำข้อแรกกับภรรยาดีกว่า โวย

เพราะปัจจุบันทำข้อ 2 อยู่  ฮือๆ~

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
 กร๊าก แล้วถ้าเจ๊นกเลือกข้อ 1 เหมือนกัน พี่โก้จะทำยังไงครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ตลกกันใหญ่ๆ เลย  ฮือๆ~

น่ารักดีออกค่ะ นอบน้อมภรรยาแบบลุงโก้ หายากนะคะ     ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
พูดเล่นน่ะ
เวลาพี่จะทำอะไรที เมียต้องคลานเข้ามาหา...  เกย์ออก

แต่ลุงโก้ต้องหมอบให้ต่ำกว่าป้านกใช่ไม๊คะ   หมีโหด~

เลวยั้นเงา
ตูอยู่ใต้เตียง  ฮือๆ~
จะเล่นมุขด้วย ก็แป้ก  ง่ะ

ไม่แป้กครับ ฮานะ  กร๊าก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เขียนคำว่า คน ใส่ในมือ แล้วก็กินครับ

เคยทำนะคะ

ยิ่งเขียน เหงื่อยิ่งออกจากมือ เลยยิ่งกลัวเข้าไปใหญ่

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
เวลากินอย่าเลียนะครับ สกปรก ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เวลารู้สึกกลัวผีจะชอบทำิอะไรให้เสียงดังๆกลบเกลื่อนไว้ก่อน เช่น ร้องเพลงดังๆ ยิ้มน่ารัก

ฤดูกาลผันผ่านอาจเปลี่ยนวันวานไปได้ แต่คำว่าเพื่อนความหมายเป็นเช่นไร ต่อจากนี้ไปความหมายเหมือนเดิม
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7]