หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีระงับความกลัว  (อ่าน 31778 ครั้ง)
 หาอะไรมากอด จะได้หายกลัว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
กอดชายคลองได้มะ  เกย์ออก

Today you , Tomorrow me.
กลัวแบบข้างบนนี่แหละครับ  ฮือๆ~

เอามั่ง

เต่ากลัวโดนกอดเหรอ งั้นหันหลังมา  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
กอดชายคลองได้มะ  เกย์ออก
  เกย์ออก กอดอย่างเดียวนะ  ปลื้ม

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ถ้ากลัวแมลงสาป หรือตุ๊กแก นี่ต้องทำยังไงครับ
คือแบบว่า ผมทำใจมาหลายปีแล้วก็ยังรับไม่ได้กะไอ้ตุ๊กแกเนี่ย  ฮือๆ~

กรี๊ดดดดด อ๊ายยย เต่ากลัวเหมือนกันเหรอ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
หลีกเลี่ยงสถานการณ์ที่มันเสี่ยง ถ้าเป็นไปได้นะ   หมีโหด~

เลวยั้นเงา

อย่างเช่น  กรี๊ดดดดด

หมีโหด~  กลัวตุ๊กแก ให้ขึ้นไปอยู่กับมันเล้ยยย 

เลวยั้นเงา
หัดกินครับ เหมือนพวกคนป่าที่จะกินเผ่าอริเพื่อไม่ให้กลัวฝ่ายตรงข้าม
ถือว่าชนะ จะทำให้เราหายกลัวได้ครับ
เพราะฉะนั้น เรามากินตุ๊กแกกันเถอะ  หมีโหด~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

หมีโหด~

กะ กะ กะ กะ กะ กะ กะ กะ กะ กะ กะ กะ กินนนนนนนนนน ขี้   กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

ชอบเหรอคะ  เกย์ออก

เวลา กลัวต้องไปหากินทุกทีเพื่อเบี่ยงเบนความสนใจในเรื่องที่กลัวอยู่ ได้ผลมาก  กรี๊ดดดดด

อย่างนี้เอง  แป๊ะยิ้ม

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7