หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: นิทรรศการ How2Soup!  (อ่าน 6547 ครั้ง)
ขออนุญาตประชาสัมพันธ์นิทรรศการค่ะ

for more information please click...

http://www.bangkokdesignfestival.com/howtosoup.htm
www.theplacetheplate.blogspot.com
www.mormor.org

ในงานมีผลงานเบลล์ด้วยค่ะ   ยิ้มน่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ต.ค. 2007, 19:18 น. โดย ยัยเบลล์ เอวไม่มี » บันทึกการเข้า

คณะเบลล์นี่จัดงานนิทรรศการบ่อยจริง เจ๋ง

งบน้อย
ค่ะ อาจารย์พยายามจะโปรโมทมังคะ

คณะผม ยังหาสมาชิกไม่ครบเลยเดี๋ยวจะมาโปรโมทบ้าง  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อันนั้นคณะตลกป่ะคะพี่จักรี

ใช่ครับ เจ๋ง

งบน้อย
กดเข้าไปอ่านแล้ว
ทำไมเรียกข้าวแช่ว่า KAO-SHAE ล่ะครับ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ข้าวแซชวฺ่ เกย์ออก

งบน้อย
Kao Shae  ฮือๆ~ เก๋าเสี่ย  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ทำไมกัน ทั้งที่หัวเว็บเขียนถูก แต่ในใบงานถึงพิมพ์อย่างนั้น

ไปดูเมนูที่อื่นแล้วเขาเขียนกันว่า
Khao Chae  ฮือๆ~

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อ่า...ข้าวแช่

โววววววววว

ถ้าเบลล์เจอว่าใครเป็นเจ้าของงานจะบอกให้แก้นะคะ

อายจัง

อุ๊ยยย หน้าดู ใครจะให้ป้ายืมควงไปดูงานบ้างจ้ะ  เกย์ออก

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ไปดูและกินที่ฮาวทูซุปแล้วอย่าลืมมาแวะดูเวิร์คช็อบ"ชาวบริโภคอย่างเรา" ที่หน้า B2S ด้วยนะครับ  เกย์ออก

ดูโปรแกรมได้ที่ www.bangkokdesignfestival.com
แหม โปรโมตจริ๊ง ไม่ล่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คือ งานนี้มันเป็นส่วนหนึ่งของ bangkok design festival อะค่ะพี่แอน ถือว่าเป็นงานใหญ่ทีเดียว ขอโปรโมตหน่อยนะคะ เกย์ออก

งานเริ่มแล้ววันนี้ค่ะ  เกย์ออก

เปล่าๆ ตูบอกนัง LME ข้างบนน่ะ

หน้า: [1] 2