หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาเรื่องThesis Animation  (อ่าน 14211 ครั้ง)
สวย กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สวย กรี๊ดดดดด
ขแบคุณครับ แต่งานเผา หน่ะครับ ต้องเร่งแล้ว จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
 โวย แย่แล้วสิ เรายังไม่ถึงไหนเลย

เดี๋ยวผมเอางานมาให้วิจารณ์มั่ง

http://kakazz.com  เกี่ยวกับผม : P

บอร์ดมาแว้ว มันเล็กไปหรือเปล่า ก้อมิรู้อะ
เล็กครับ  โวย

แนบไฟล์แบบ ตัมเนียว สิครับ จะได้กดเข้าไปดูซูมๆได้

เอาขนาดใหม่ครับ ใหญ่ๆ  โวย
ทำๆไปเทอะ
ยังไงเดือนสุดท้ายก็ต้องเผาส่งเหมือนเดิม กร๊าก

ปล.เฮียเขาอยู่ไอซีทีออกแบบ แนะนำกันตั้งนานมากแล้ว ไม่รู้พี่แอนจะจำได้ไหม
มันคือคนที่ตัวสูงๆหน้าเหมือนพระเอกเกาหลี (เหมือนจริง ไม่ใช่มุก
ตอนแนะนำก็แนะนำว่า มันเป็นพระเอกเกาหลีสำทับไปด้วย)
ถ้ายังนึกหน้าไม่ออกก็แสดงว่าพี่แอนคงสนใจเฉพาะนางเอกเกาหลี

I ROCK , THEREFORE I AM
ครับ จำไม่ได้จริงๆ
แสดงว่าตูสนใจแต่นางเอกจริงๆ
(ทีแบบนั้นล่ะไม่ยอมหามาแนะนำ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ทำๆไปเทอะ
ยังไงเดือนสุดท้ายก็ต้องเผาส่งเหมือนเดิม กร๊าก

ปล.เฮียเขาอยู่ไอซีทีออกแบบ แนะนำกันตั้งนานมากแล้ว ไม่รู้พี่แอนจะจำได้ไหม
มันคือคนที่ตัวสูงๆหน้าเหมือนพระเอกเกาหลี (เหมือนจริง ไม่ใช่มุก
ตอนแนะนำก็แนะนำว่า มันเป็นพระเอกเกาหลีสำทับไปด้วย)
ถ้ายังนึกหน้าไม่ออกก็แสดงว่าพี่แอนคงสนใจเฉพาะนางเอกเกาหลี

อุ๊ยยยย  หื่น ฟืดฟาด ฟืดฟาด

อ๊ะ เพิ่มเติมจ้ะ ไม่รู้เกี่ยวกันบ้างมั้ย แต่เผื่อจะเกี่ยวได้ หรือมีประโยชน์ เลยเอามาแปะให้นะ
โครงการ true yong producer award
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ต.ค. 2007, 16:05 น. โดย แป้งหวาน ปานน้ำผึ้ง » บันทึกการเข้า

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
- - พี่เก้อก้อเวอร์เกิ้น เกาลง เกาหลีอะไรกัน หน้าผมออกจะ ไปทางพม่า 5 5 55+
รูปที่ดูออกคับ

โอ้ โอเคเลยครับ เห็นชัดแล้ว เยี่ยม  เจ๋ง
พอได้มะคับ - -
เห็นแล้วนึกถึงพีนอคคีโอเลยค่ะ
เห็นแล้วนึกถึงพีนอคคีโอเลยค่ะ
Develop มาหน่ะครับ โดยอ้างอิงจาก หุ่นไม้
แต่ถ้าเห็น โมเดลจริงๆ จะไม่ค่อยเหมือนเพราะว่า มันเป็นไม้ผสมกับ สังกะสี เป็นของเล่นหน่ะครับ
^^
ดูต่อเนื่องน่าสนใจดีครับ รอดูขั้นตอนต่อไปนะครับ  เจ๋ง

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
character design

หน้า: 1 [2]