หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: More : Typo  (อ่าน 32966 ครั้ง)
สวัสดีคร้าบ พอดีว่าช่วงหลัง มีงานเข้ามา แล้วเริ่มมีไฟอยากทำฟอนต์ใช้เองอีกรอบ
ซึ่งตอนนี้ก็มีที่ออกแบ และใช้ไปบ้างแล้วครับ

อ่ะ ตัวแรก

ยังไม่ตั้งชื่อนะครับ

พอดีว่าได้รับงานทำโฆษณา มีสปอนเซอร์เป้นร้าน emily the strange (มีในจู๋โชว์งานครับ)
ก็เลยอยากทำฟอนต์ให้คล้ายๆกับฟอนต์ร้านเค้า

ตอนนี้ก็พยายามหาเวลา ทำมันเป้นไฟล์ฟอนต์อยู่ครับ
เพราะตอนนี้ มันยังเป้นตัว vector เรียงกันอยู่เลย 555

ขอความคิดเห็นหน่อยนะคร้าบ ถ้าชอบก็จะปล่อยในไม่นาาาาาาาาาาาาานนนนนนนนนนนนนนนน นี้ล่ะครับ
(อาจจะไม่นานจนถึงปิดเทอมหน้าครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 เม.ย. 2011, 00:38 น. โดย Saa3 » บันทึกการเข้า
สวยอ่ะ ดูดีด้วย  พี่ว่าสามไม่ต้องเรียนมหาลัยหรอก เรียนมัธยมนี่แหล่ะ  ชิ

โวย เอาเลย เอาเลย เอาเลย เอาเลย เอาเลย เอาเลย เอาเลย เอาเลย เอาเลย เอาเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ชอบ ครับปล่อยเลย

ตอนเด็กพ่อแม่ให้กินอะไรครับสาม กรี๊ดดดดด

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ขี้ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 อืมมมมห์ แสรด
 เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก
โฮ้ยย  โวย
ชอบเหมือนกันครับ

เนียนมาก  เจ๋ง
ทุกสาขา ตอนแรกผมอ่านว่า ทุกสางา  เฮ้ย!?

กำลังโหลดข้อมูล .....
ลงชื่อกดดันให้ทำ หมีโหดดดด
ชอบอะ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
ชอบมาก กรี๊ดดดดด

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
 เจ๋ง รอๆ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: [1] 2 3 4 5