หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณหมอครับ ..ผม ,.  (อ่าน 3897 ครั้ง)
สงสัยว่าทำไม ฝ่ามือคนเรา ถึง ขาว ครับ ง่ะ

พอดี  ฮี่ๆ คิดอะไร แปลกๆ ออกแต่ ยังไม่มีข้อมูลรับรอง

** คนที่เป็น นิโกร นี่ พวกเขา ฝ่ามือขาวเหมือนกัน หรือปล่าวครับ?  (เหงื่อแตกพลั่ก)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ต.ค. 2007, 21:28 น. โดย ลอฟตี้ ขี่เต่า » บันทึกการเข้า

ปัญญาจงทิ่มแทง แสดงฤทธา
เรื่องฝ่ามือขาวนี่ไม่รู้ครับ แต่นิโกร ฝ่ามือขาวจั๊วะจริง ๆ ครับ อาจะเป็นเพราะว่าตัวดำก็เลยดูขาว แต่หลังมือไม่มีน่าจะเป็นสีเดียวกับหน้ามือได้นะครับ
เรื่องฝ่ามือขาวนี่ไม่รู้ครับ แต่นิโกร ฝ่ามือขาวจั๊วะจริง ๆ ครับ อาจะเป็นเพราะว่าตัวดำก็เลยดูขาว แต่หลังมือไม่มีน่าจะเป็นสีเดียวกับหน้ามือได้นะครับ

กำลัง หาเหตุผล คงต้องรอคุณหมอ  หมีโหดดดด

ปัญญาจงทิ่มแทง แสดงฤทธา
ถามในนี้ก็ได้ครับ  เกย์แอบ

บนหิ้ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ต.ค. 2007, 21:38 น. โดย 165.400 MHz » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ฝ่ามือผมออกแดงๆอะ เป็นเพราะเลือดคั่งในฝ่ามือรึเปล่า  เฮ้ย!?

Somewhere over the rainbow.
จะถามหมอ

หมายถึงหมอไหน ถ้าหมอแมว

ไปที่นี่เลยจะ >>>หมอแมวเค้าถามอะไรหน่อยสิ -..- (เมษายน 07, 2006, 09:31:42 am)
                         http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,5469.0.html

ไม่ทันพี่เจฟ  อี๋~

Las Noches Rubicundior
เต่าไม่โลจิ้น กินหิ้งไม่ได้

อ้าว ตูนึกว่าไอ้เต่า  หน้าแตก หน้าแตก หน้าแตก

Today you , Tomorrow me.
จะถามหมอ

หมายถึงหมอไหน ถ้าหมอแมว

ไปที่นี่เลยจะ >>>หมอแมวเค้าถามอะไรหน่อยสิ -..- (เมษายน 07, 2006, 09:31:42 am)
                         http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,5469.0.html

ไม่ทันพี่เจฟ  อี๋~

ขอโทษงับ  ไอ้มืดหมี

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

ก็อยู่นี่คะ หมีโหดดดด

// พี่โอ้เอ้โชว์  หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด

เห็น จขกจ ไปถามที่นั่นแล้ว ตูล็อกละนะ

อับอาย นึกว่าไอ้เต่า  หน้าแตก

Today you , Tomorrow me.

ถูกต้องค่ะ  กรี๊ดดดดด

หน้า: [1]