หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: โทษครับ แถวนี้มีคนขายฝันบ้างไหม  (อ่าน 4624 ครั้ง)
เฮ้อ ฟอรั่มนี้กติกาเยอะจริงๆ  เศร้า แต่ก็ขอแหกกฏการแนะนำตัวละกัน เอาเป็นว่าติดไว้นานๆ ก่อนละกัน (อิอิ) กว่าจะสมัครได้ กรรม ง่ะ

เราก็ได้ เห็นฟoนต์ มาก็สักพักใหญ่ๆ แล้ว เห็น iannnnn มาก็พักใหญ่ๆ กว่าหน่อย คือ เจอ iannnnn ก่อนเจอฟoนต์นะ กึ๋ยๆ

พอดีช่วงนี้ที่ๆ เราสิงสถิตรับสตางค์เขาอยู่ เขากำลังตามหาคนขายฝัน เลยขออนุญาติไว้นะที่นี้ เพื่อมาปล่อยฝัน เอาย่อๆ ก็เป็นอยู่คือ เขากำลังตามหาผู้กำกับหนังโฆษณานะ แต่ขอคัดหน่อยนะ กติกาก็มีนิดหน่อย เช่น ทำหนังมาให้ดูซัก 3 เรื่องซิ เอาประวัติกวนๆ มาเล่าให้ฟังหน่อย  เราว่าแถวนี้น่าจะมีคนขายฝันบ้างนา หรือไงครับ iannnnn

เอาเป็นว่าใครคัน ก็ลองไปอ่านกติกาดูแล้วกันขอรับ

http://www.matchingstudio.com/youngblood

ใครสงสัยอยากถามอะไร ก็ทิ้งๆ ไว้ที่นี่ก็ได้ครับ (ทำยังกับฟอรั่มตัวเอง หุๆ ตู่เอาแล้วกัน)  แต่ไม่รับปากว่าจะเข้ามาตอบเมื่อไหร่ หุๆ แต่รับว่าจะแวบมาดู แต่ไม่รู้จะตอบหรือเปล่านะ เพราะบางทีตอบไม่ได้ เพราะจริงๆ เสือกมาตั้งกระจู๋เอง (เหงื่อแตกพลั่ก) ไม่ใช่หน้าที่การงานที่ได้รับมอบหมายเลย (อิๆๆ เห็นแววคนแถวนี้ เลยมาปล่อยของ) ฮี่...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ต.ค. 2007, 16:33 น. โดย เด็กเลี้ยงแกะ » บันทึกการเข้า

เรียนปีสี่เท่านั้นนะครับ  ไอ้มืดหมี

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ทำงานแล้วก็ได้ครับ ฮี่ๆ หุๆๆ ตอบปั่นเวล หื่น

แต่ปี 3 ปี 2 ปี 1 ถ้ามั่นใจว่ามีของ เจ๋ง ก็ลองดู โอกาสไม่เข้าใครออกใคร  (แจ๋ว แจ๋ว) กติกา อาจจะเป็น กติกู ก็ได้  ยิ้มน่ารัก
 เจ๋ง

สนใจครับ แต่ยังไม่มีผลงาน เป็นของตัวเองครับ 

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สุดยอด Moderator อิๆ ขอบคุณขอรับ ขออภัยสำหรับความซุ่มซ่าม ไม่ดูตาม้าตาเรือ  งง ตั้งกระจู๋   (แจ๋ว แจ๋ว)

(เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) กัว กัว
สุดยอด Moderator อิๆ ขอบคุณขอรับ ขออภัยสำหรับความซุ่มซ่าม ไม่ดูตาม้าตาเรือ  งง ตั้งกระจู๋   (แจ๋ว แจ๋ว)

(เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) กัว กัว

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
โอเช ครับ เดี๋ยวรีบปั่นผลงานแล้ว ส่งไปนะครับ   ขอบคุณครับที่เอาข่าวมาบอก  เจ๋ง  +

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 ยิ้มน่ารัก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เด็ก ม.ปลาย (มีผลงาน) พอจะมีโอกาศ ได้ร่วมงานนี้ไหมครับ  กึ๋ยๆ

เข้าไปดูเงื่อนไขแล้ว ฮือๆ~
 ง่ะ ผู้สมัครต้องเป็นนักศึกษาปีสุดท้ายของสถาบันการศึกษา ระดับอุดมศึกษา หรือบุคคลทั่วไป

ผมส่งในนาม บุคคล ทั่วไปได้ไหมครับ  กึ๋ยๆ ยังมีความหวังเล็กๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ต.ค. 2007, 17:32 น. โดย ลอฟตี้ ขี่เต่า » บันทึกการเข้า

ปัญญาจงทิ่มแทง แสดงฤทธา

ก็โชว์ รึไม่ก็ส่งไปให้สิครับ  ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
เด็ก ม.ปลาย (มีผลงาน) พอจะมีโอกาศ ได้ร่วมงานนี้ไหมครับ  กึ๋ยๆ

เข้าไปดูเงื่อนไขแล้ว ฮือๆ~
 ง่ะ ผู้สมัครต้องเป็นนักศึกษาปีสุดท้ายของสถาบันการศึกษา ระดับอุดมศึกษา หรือบุคคลทั่วไป

ผมส่งในนาม บุคคล ทั่วไปได้ไหมครับ  กึ๋ยๆ ยังมีความหวังเล็กๆ

อืมม์ ลองส่งดูครับ (อิอิ) เพราะดูลีลาการหลบหลีกลัดเลี้ยว กติกา ที่ว่ามา ก็ดูมีของอยู่ครับ ลองปล่อยดู ดีวีดีแผ่นไม่กี่ตัง เครื่องไรท์ก็ พันกว่าๆ เอง กล้องดีวี ก็ห้าหลักหน่อยๆ โปรแกรมก็พันทิบนะ เอามา TRIAL อะดอบี้ คงไม่ว่ามั้ง พรีเมียร์ ก็ตัดได้พอไหว ไม่ต้อง เอหวิด หรอก หรือสาวกแอป ก็ใช้ไฟนอล ไป โปรแกรม เอนโคตรหนัง ก็ถนัดอะไรก็เอาอย่างงั้น ออกมาเป็น เอมเปก2 แล้วก็โยนใส่ โปรแกรมที่มันอ๊วกออกมาเป็น ว๊อบ แล้วก็โยนใส่ เนโร ก็ได้แผ่นแล้ว

ที่หนัก น่าจะเป็นสินค้า เรื่องราว นำเสนอ เร้าใจหรือเปล่า ได้ขายของอะเปล่า หลอก พี่ป้าน้าอา มาเล่นกันซะงั้น เอ้าเล่นดีมีเกิดนะ ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ ฮี่... หน้าตาเหี้ย  ง่ะ ก็เกิดมาเยอะแล้ว อุๆ บางทีด้องไปง้อป้ากวาดถนน อะ มาเล่นหน่อยดิ ชู้ตบอร์ดมันวาดมาหน้าป้าเลย หุ หุ  เอือม

อย่าลืมว่าเป็นโฆษณานะ ไม่ใช่หนังสั้น มันจะมีเทพเจ้าค็อตเลอร์ คอยบอกว่าไม่ได้ ต้อง 4 พี ป๋า 4 พี ม้า มันอยู่เรื่อย ตลาดนี้นิจส์  อ้วก ตลาดนี้ แมส  3cษ อีโมชั่นแนล  เหวอ อีทีซี  หน้ามึน

เกย์แอบ ฝันนะขายได้ แต่ต้องขายสินค้าไปด้วย ละ อย่าลืม

อืมม์ ลองส่งดูครับ (อิอิ) เพราะดูลีลาการหลบหลีกลัดเลี้ยว กติกา ที่ว่ามา ก็ดูมีของอยู่ครับ ลองปล่อยดู ดีวีดีแผ่นไม่กี่ตัง เครื่องไรท์ก็ พันกว่าๆ เอง กล้องดีวี ก็ห้าหลักหน่อยๆ โปรแกรมก็พันทิบนะ เอามา TRIAL อะดอบี้ คงไม่ว่ามั้ง พรีเมียร์ ก็ตัดได้พอไหว ไม่ต้อง เอหวิด หรอก หรือสาวกแอป ก็ใช้ไฟนอล ไป โปรแกรม เอนโคตรหนัง ก็ถนัดอะไรก็เอาอย่างงั้น ออกมาเป็น เอมเปก2 แล้วก็โยนใส่ โปรแกรมที่มันอ๊วกออกมาเป็น ว๊อบ แล้วก็โยนใส่ เนโร ก็ได้แผ่นแล้ว

ที่หนัก น่าจะเป็นสินค้า เรื่องราว นำเสนอ เร้าใจหรือเปล่า ได้ขายของอะเปล่า หลอก พี่ป้าน้าอา มาเล่นกันซะงั้น เอ้าเล่นดีมีเกิดนะ ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ ฮี่... หน้าตาเหี้ย  ง่ะ ก็เกิดมาเยอะแล้ว อุๆ บางทีด้องไปง้อป้ากวาดถนน อะ มาเล่นหน่อยดิ ชู้ตบอร์ดมันวาดมาหน้าป้าเลย หุ หุ  เอือม

อย่าลืมว่าเป็นโฆษณานะ ไม่ใช่หนังสั้น มันจะมีเทพเจ้าค็อตเลอร์ คอยบอกว่าไม่ได้ ต้อง 4 พี ป๋า 4 พี ม้า มันอยู่เรื่อย ตลาดนี้นิจส์  อ้วก ตลาดนี้ แมส  3cษ อีโมชั่นแนล  เหวอ อีทีซี  หน้ามึน

เกย์แอบ ฝันนะขายได้ แต่ต้องขายสินค้าไปด้วย ละ อย่าลืม

มันจะมีเทพเจ้าค็อตเลอร์ คอยบอกว่าไม่ได้ ต้อง 4 พี ป๋า 4 พี ม้า มันอยู่เรื่อย ตลาดนี้นิจส์  อ้วก ตลาดนี้ แมส  3cษ อีโมชั่นแนล  เหวอ อีทีซี  หน้ามึน 

เหวอ เหวอ เหวอ เหวอ จะลอง หาสิ่งที่ว่าดูครับ

ปัญญาจงทิ่มแทง แสดงฤทธา
หน้า: [1]