หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถาม จักรีตอบ  (อ่าน 87706 ครั้ง)
จะเสียใจมากกว่าถ้าไปกันไม่ครบ  โวย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
คิดว่าพรุ่งนี้จะล่มมั๊ยครับ  หมีโหด~
ถ้าล่มแล้วผมโป้ง พี่เช่เลยคนแรก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ถ้าพรุ่งนี้โลกแตกตอนสี่โมงเย็น จะยังไปเตะอยู่ไหมครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อยากทราบว่า เพราะอะไร จักรี ไม่ตอบนู๋คะ

... กุคืออึ่งอ่างที่แปลงร่างเป็นคน ...
ถ้าหนูไม่เคยเจอใครในเวป
แล้วอยู่ๆ ไปนั่งดูเค้าเตะบอล
จะมีใครหาว่าหนูโรคจิตไหมคะ

กรี๊ดดดดด

อันบัน ♥
เอ้อ... แล้วจากหัวหมากจะไปยังไงเนี่ย

ลืมคิด

ง่ะ

อันบัน ♥
รถตู้หรือรถเมล์ ก็มีนะครับ ลงเมเจอร์
ถ้าหนูไม่เคยเจอใครในเวป
แล้วอยู่ๆ ไปนั่งดูเค้าเตะบอล
จะมีใครหาว่าหนูโรคจิตไหมคะ

แน่นอนค่ะ ทุกคนจะต่างคนต่างอยู่ ไม่คบค้าพูดคุยใดๆด้วยทั้งสิ้น

จนกว่าคุณหนูอร จะเจอยักษ์ แล้วไปกระโดดขี่คอ แล้วบอกว่าโป้งแปะ ทุกคนจะรู้จักหนูอรทันที หรือวิธีทำความรู้จักที่เร็วกว่านั้น

พาเพื่อนสาวสวยๆมาหนึ่งขโยง ไม่ก็หอบเสบียงมาเยอะๆ ทุกคนจะรักหนูอรเป็นพืเศษ  หมีโหด~

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
 กร๊าก

เลวยั้นเงา

จักรีครับ

อรุณสวัสดิ์ครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
พี่จักกรี มีการวางตัวผู้เล่นไว้อย่างไรบ้าง
จะใช้ ระบบที่มีกองหน้าตัวเป้าไหม
หรือ ให้กัปตันโอ๋ซึ่งเป็นตัวเดินเครื่อง คุมเกมส์  งง
อย่าลืมกำชับ โกล ให้แต่งตัวเต็มยศ นะครับ  ปลื้ม

สวัสดีครับ     ผมจะไปนอนแล้วครับ

คุณจักรีคิดยังไงกับหนังคุณภาพแห่งปี "รักแห่งสยาม" ครับ
(ชวนคุยๆ)

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
มาชวนคุยไรตอนนี้  มาช่วยผมทำงานดีกว่ามะ

งั้นตอบละกัน  ถูกจริตครับ มีความสุขมาก มันโดน

หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19