หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 19

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถาม จักรีตอบ  (อ่าน 87713 ครั้ง)
เอาปฏิ ไปไว้หน้า สนธิ 

อ้าวผิดจู๋

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ยังถามได้อยู่เปล่าครับ

ถามและนะ
พี่จักรีคิดว่า ปมด้อย ของพี่จักรีคืออะไรครับ
และพี่จักรีมีวิธีรับมือกับมันอย่างไรครับ กรี๊ดดดดด

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
โอ้ย ..บานตะเกียง เลยครับ ... 

ช่วงนี้งานมันรุมเดี๋ยวมาตอบนะครับ  พักชมโฆษณาซักครู่ เดี๋ยวกลับมาพบกันใหม่ครับ ........

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เมื่อไหร่วีซีดี "คุณถาม จักรีตอบ" จะวางขายครับ  กรี๊ดดดดด

กำลังโหลดข้อมูล .....
แล้วจะมีรวมเล่มเป็นพ๊อกเก๊ตบุ๊ค"คุณถาม จักรีตอบ"มั๊ยคะ?  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ปล...จินนี่เพิ่งอ่านจบแหล่ะพี่กรี ประวัติน่าสนใจจริงๆค่ะ
อ่านประวัติพี่แล้วฮึดเลยเนี่ย เจ๋ง   
แล้วจะมีรวมเล่มเป็นพ๊อกเก๊ตบุ๊ค"คุณถาม จักรีตอบ"มั๊ยคะ?  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ปล...จินนี่เพิ่งอ่านจบแหล่ะพี่กรี ประวัติน่าสนใจจริงๆค่ะ
อ่านประวัติพี่แล้วฮึดเลยเนี่ย เจ๋ง   

เห็นด้วยอย่างแรง  ฮิ้ววว/

ไหว้ +1
เห็นประวัติแล้วฮึด.... .... ฮึด..... อี๋~

อ่าห์ ... แหยะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เดี๋ยวคืนนี้มาเล่าต่อ    หื่น

และแล้ว..ก็ถึงเช้าวันต่อมา
เปลี่ยนเป็นต๋องก็ได้นะครับจักรี  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
มุกนี้ต้องฮาใช่ไหมชาย  งง

เอ้า

กร๊าก
และแล้ว..ก็ถึงเช้าวันต่อมา

ขอโทษครับบบ  ฮือๆ~

ขอโทษครับบบ  ฮือๆ~

ไม่เป็นไรครับ ไม่ซีเรียส กร๊าก
ซีเรียสค่ะ  หมีโหดดดด

ไม่กินซีเรียลครับ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 19