หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: Font TH.....ทั้งหลายกับ Illas cs3  (อ่าน 10312 ครั้ง)
 ฮือๆ~ ใครใช้แล้วประสบปัญหาแบบเดียวกันบ้าง      งง มีวิธีแก้ไขอย่างไร ขอรบกวนผู้รู้  เจ๋ง ทั้งหลายแนะนำด้วยนะคะ

หมายเหตุ : Font  ไทย  ตระกูลที่ขึ้นต้นด้วย TH .......... ทุกตัว พิมพ์ใน Illas  CS3 แล้วสระตัวบนจมค่ะ เฮ้ย!?   เช่นคำว่า  ที่ , น้ำ , สื่อ , เครื่อง ฯลฯ  ตามรูปที่แนบมานี้  แต่ถ้าใช้ใน Photoshop CS3   ยิ้มน่ารัก  ไม่มีปัญหาค่ะ    เลยเป็นงง  เหวอ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ต.ค. 2007, 14:41 น. โดย ป๊อกซ่า...77 » บันทึกการเข้า

:) ขอบคุณที่คนที่สร้างสรรค์ผลงานดี ๆ ออกมาสู่โลกนี้ :)
 :05:ไม่มีใครมีปัญหาบ้างเลยเหรอ...   เศร้า เด็กน้อยกำลังรอคอยคำตอบอยู่นะคะ.....  ไหว้

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

:) ขอบคุณที่คนที่สร้างสรรค์ผลงานดี ๆ ออกมาสู่โลกนี้ :)
ไม่เคยใช้อีรัตน์ครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฟอนต์ชุด TH สามารถใช้กับ Adobe CS3 ได้นะครับ
ไม่พบปัญหาตามที่แจ้งมาครับ

ทดสอบแล้วใน อิลลัส กับ โฟโต้ช็อป ครับ
ลองดูอีกทีนะครับ ยิ้มน่ารัก

psk design un.,ltd.
หน้า: [1]