หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: ผลิตภัณฑ์มหาอำนาจ  (อ่าน 36829 ครั้ง)
หวย...ครับ แถวบ้านการเล่นเสี่ยงทายตัวเลขต่าง ๆ เรียกหวยหมด หวยปิงปอง หวยกล่อง หวยหุ้น หวยปาลูกดอก ฯลฯ อี๋~

ไก่ย่างห้าดาว  กรี๊ดดดดด

อะไรดีหละ
ไก่ป๊อปซีส์  หมีโหดดดด

เพียงแค่ลมหายใจ ง่ายๆ แต่ งดงาม และลึกซึ้ง...
กระเบื้องหลังคาซีแพค

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
โทนาฟฟฟฟฟฟฟ  ฮิ้ววว

อะไรดีหละ
ยานวดกล้ามเนื้อเรียกเคาท์เตอร์เพน.....บางทียี่ห้ออื่นก็เรียกเคาท์เตอร์เพน  ฮิ้ววว

ไทยรัฐ กรี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ก.ย. 2007, 21:40 น. โดย ปัน รันอะเวย์ » บันทึกการเข้า

อะไรดีหละ
พาราฯ เป็นชื่อตัวยาอยู่แล้วนี่ครับ

พาราฯอะไรหรอครับ  ฮิ้ววว

อะไรดีหละ
ไทยรัฐ กรี๊ดดดดด

เรียกหนังสือพิมพ์ว่าหนังสือพิมพ์ครับ ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พาราฯอะไรหรอครับ  ฮิ้ววว
ยางพารา ครับ

ยางพาราเบลลั่มด้วยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
พาราลิมปิคด้วย

เรียกหนังสือพิมพ์ว่าหนังสือพิมพ์ครับ ง่ะ

เราเรียก หนังสือพิมพ์ว่า "นักศึกษาแพทย์" (นสพ - นศพ)

(อิอิ)

Wi-Fi ครับ (เคยอ่านเจอจากไหนไม่รู้ว่าจริงๆแล้วมันเป็นชื่อบริษัทอ่ะ)

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9