หน้า: 1 ... 35 36 37 38 39 40 41 [42] 43 44 45 46 47

ผู้เขียน หัวข้อ: งานมหกรรมหนังสือระดับชาติ # 12  (อ่าน 232520 ครั้ง)
แยกกันไปครับ ยังไม่รู้เลยจะได้เจอกันมั้ย ฮิ้ววว

อ่า อัยย์ไปละ

อาจจะได้เจอกัน อัยย์ใส่เสื้อสีชมพูนะ  ลันล้า~

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
เมื่อวานไปมาค่าเสียหาย แปดร้อยกว่า

เดี๋ยวบ่ายๆ วันนี้จะไปอีก หมดตัวแน่  ฮือๆ~

ปล.วิบูลกิจไม่ยอมตั้งบูธ ฮือๆ~ เข้าบูธอนิแมก เจอแต่โคนันกับเนกิมะ  ไม่ล่ะ

ผมก็ยังสงสัย จนบัดนี้
ทำไม วิบูลกิจ ถึง ไม่สนใจจะมาขายหนังสือในงานนี้
เพราะ ทุก สนพ. ปรับตัว มากันแทบทั้งหมด
(เมื่อก่อนงานหนังสือไม่มี สนพ. เยอะมากขนาดนี้นะครับ)

เลยประท้วงด้วยการยืมอ่านวีว่าตลอดชีวิต

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมก็ อารขัดขืน
ด้วยการ ยืม แอร์เกียร์ อ่านตลอดไป กึ๋ยๆ

วันนี้ (22) บ่ายสอง ใครจะไปงานหนังสือมั่งครับ อาจได้เจอกัน กรี๊ดดดดด

ไอซ์ไปเวลาเดียวกับนานาเลยแฮะ
พี่ก็จะตามไปส่งมอบตัวประกันให้นานาด้วย

งานหนังสือมันแคบ เดี๋ยวก็เจ๊อ~

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
น่าจะได้เจอภูมิ (สะอาด) กะเดือนด้วยนะวันนี้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
วันนี้นัดไปเจอสะอาดอะ  ไอ้มืดหมี

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ผมอ่านไปหลายเล่มแล้วครับ (ยืมชั้นหนังสือข้างบนอ่านหน่ะ กร๊าก)
พี่แอนสาวซื้อเรื่องไหนมาครับ  ปลื้ม

ผมชอบพวก ณารา กับ กิ่งฉัตร (รายหลังนี่ ขวัญใจผมเลย ยิ้มน่ารัก)

รหัสนั้นชื่อ...เธอคือหัวใจ น่ะ  ลันล้า

รหัสนั้นชื่อ...เธอคือหัวใจ น่ะ  ลันล้า

วิ้ว ๆ ยังไม่ได้อ่านเลยเล่มนี้ เกย์ออก

เมื่อวานไปงานหนังสือมาค่า  กรี๊ดดดดด
แต่ว่าไม่ได้ตั้งใจไปเท่าไหร่ พ่อเขาอยากไป เพราะอยากได้หนังสือกล้อง (แค่เล่มเดียว โวย)

ส่วนอรไม่ค่อยอยากเดินงานนี้เท่าไหร่แล้ว
เพราะจำได้ว่า ครั้งล่าสุดที่ไปกับเพื่อน โอย คนเยอะมากกกก  ฮือๆ~

ก็เดินกับหมีเล็ก เดินผ่าน บูท สยามอินเตอร์ คอมมิค
เลยได้รีบอร์นมาครบชุด แบบไม่ตั้งใจ (15เล่ม)
เพราะตั้งใจจะไปยกชุด สกายไฮ มากกว่า (หมด ฮือๆ~)

เลยเดินไปเยี่ยมเยียนพนักงานขายที่บูทเนชั่นซะเลย ไปทุกครั้งก็จะแวะบูทนี้ทุกครั้ง
เพราะแอบติดใจคนขาย 55

เลยได้ โดเรม่อนยกชุดพร้อมกล่องไม้ (45เล่ม) แล้วก็เรื่อง Rainbow 1เล่ม
หมดไป 1500 นิดๆ  ฮือๆ~ (แถมฟรี กระเป๋า กะเสื้อยืด)

เลยเดินไปบูทบงกช ได้การ์ตูนมาอีก  จ๊วบ

เมื่อวานคนน้อยมากมาย เดินสบาย บงกชปกติเด็กผู้หญิงจะเยอะก็แทบไม่มี

พอมีถุงหนังสือก็เลยหนักยกไม่ไว้เลยนั่งพักกะแม่ หมีเล็กเลยไปเดินคนเดียว

ได้พวกหนังสือมาอีก มี ฮิกาซีนด้วย  กึ๋ยๆ
พ่อได้หนังสือกล้องสมใจ
แถมซื้อรูบิคมาด้วย (พังไปแล้วตั้งแต่แกะมา)
แต่ในบ้านไม่มีใครเล่นเป็นเลย พ่อก็ไม่ซื้อคู่มือมาอีก  ง่ะ

หมดไป 2000 กว่าบาท (ส่วน1500 นั่นแอบเอาการ์ดพ่อรูด หื่น)

เมื่อวานแม่โวยวายใหญ่ บอกว่าไม่มีที่เก็บการ์ตูน แถมบ้านปลวกขึ้นอีก กลัวจัง อยากย้ายบ้านแล้ว  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
พี่อรซื้อแบบไม่ตั้งใจไปเยอะมาก  ฮิ้ววว

งือ  เศร้า

นี่ก็ครั้งแรกตั้งแต่เกิดมาเหมือนกัน

ลูบิคที่ซื้อมาแล้วพังนั่นราคาเท่าไหร่เหรอคะอร
ตอนแรกกะจะซื้อลูกละ 120 บาทมาแล้ว แต่น้องมาเบรคไว้ก่อน
เพราะที่บ้านมีลูกเล็กแล้วลูกนึง  อ๊าง~

ก็ น่าจะไม่ถึงร้อยนะคะ
(คิดว่าถ้าแพงพ่อคงไม่ซื้อมา)

ที่มันพังคือ มันหมุนได้ทางเดียวอ่ะค่ะ  ฮือๆ~
แต่ยังไม่อยากออกแรงบิดมาก กลัวมัน โพล๊ะ!!

แหลกคามือ  เจ๋ง
ปล. ไม่ใช่แบบติดสปริงแบบที่เด็กๆเล่นด้วยอ่ะ

กลับมาเเล้ว หมดไป อีก700  ฮือๆ~

เจอพี่เดือนละ กับพี่ตี๋ ละก็เพื่อนพี่เดือน
พี่เดือนถาม ทำไมรีบร้อนจัง

หนูเขินหนะค่ะ  หยี

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
หน้า: 1 ... 35 36 37 38 39 40 41 [42] 43 44 45 46 47