หน้า: 1 ... 31 32 33 34 35 36 37 [38] 39 40 41 42 43 44 45 ... 47

ผู้เขียน หัวข้อ: งานมหกรรมหนังสือระดับชาติ # 12  (อ่าน 232508 ครั้ง)
ค่ะ ลุงโอ๋ หยิบมาเล่มแรกเลยหละ

เเต่เก็บไว้ก่อน ไม่อยากอ่าน กลัวมันจบเล่ม  กร๊าก

55 พูดจาน่ายกย่อง + ไป

ผมคงไปวันที่ 23 รวดเดียวเลย

ค่ะ หนูไปอีกที 22

เเต่ฮาตรงการ์ตูน ที่น้าต่ายวาด ว่าพี่โอ๋จะเลิกเปลี่ยนชื่อได้หรือยัง  กร๊าก

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ค่ะ หนูไปอีกที 22

เเต่ฮาตรงการ์ตูน ที่น้าต่ายวาด ว่าพี่โอ๋จะเลิกเปลี่ยนชื่อได้หรือยัง  กร๊าก

นั่นสิ  ฮี่...

ปีนี้ไม่รู้เฮียต่ายจะไปแจกลายเซ็นไหม?

นั่นสิ  ฮี่...

ปีนี้ไม่รู้เฮียต่ายจะไปแจกลายเซ็นไหม?

แต่ปีนี้พี่โอ๋อาจจะไปแจกตังค์ ฮี่ๆ

Reading Learning & Sharing
แต่ปีนี้พี่โอ๋อาจจะไปแจกตังค์ ฮี่ๆ

โถ๊ะ! พี่ทิด
ผมเอง ยังใช้ยัง ต้องขอเมีย  เศร้า

// บอลเว็บฟอนต์ จะได้เตะกันอีกป๊ะ

รู้สึกพี่หมูจะไปนะคะ ที่อัยย์ไปเดินวันที่ 18
ผอม ๆ มีหนวด

ไม่กล้าเข้าไปขอลายเซ็นต์ เขิลล์  หยี

T&I
รู้สึกพี่หมูจะไปนะคะ ที่อัยย์ไปเดินวันที่ 18
ผอม ๆ มีหนวด

ไม่กล้าเข้าไปขอลายเซ็นต์ เขิลล์  หยี

เหรอ
จริงๆ ปีนี้แปลก
ปกติ พี่หมู เวลาขอเวลา
ให้แกไปแจกลายเซ็นที่งานหนังสือ
แกก็อิดๆ ออด ไปตามเรื่อง (แต่ก็ไป)
เป็นแบบนี้ทุกปี
มาหนนี้ โทรมาขอไปแจกลายเซ็นเองเลย  เจ๋ง

รู้สึกเค้าจะ โปรโมต สามก๊ก นะคะ พี่โอ๋

อ่า ว่าแล้วเสียดายที่ไม่ได้ขอลายเซ็น  ฮือๆ~

ขายหัวเราะ มหาสนุก อยู่เป็นเพื่อนหนูมาตั้งกะเด็ก  ปลื้ม

T&I
รู้สึกเค้าจะ โปรโมต สามก๊ก นะคะ พี่โอ๋

อ่า ว่าแล้วเสียดายที่ไม่ได้ขอลายเซ็น  ฮือๆ~

ขายหัวเราะ มหาสนุก อยู่เป็นเพื่อนหนูมาตั้งกะเด็ก  ปลื้ม

เอ้าเหรอ  งง

จะว่าไปก็ แปลกดีเหมือนกัน
เรา (นานมี - ซีเอ็ด- และอีกหลายที่)
ซื้อสามก๊กมาจาก เกาหลี กันหลายเวอชั่น
แต่สามก๊ก ของ พี่หมู (ลงในมหาสนุก)
เกาหลีเหมาซื้อไปทั้งหนังสือ และ อนิเมชั่น (ที่ออกทางช่อง 7)

อ้ะ ไป 23 เหมือนกัน

บุ๋มคงไปบ่ายๆ เ ย็นๆ  ปลื้ม

รอหนังสือลดราคา  น้องดำ
ลายเส้นพี่หมูแกเฉียบมั้งคะ

อีกอย่างแกวาดแล้วทำให้หนูซึ่งไม่ชอบสามก๊ก แว่บๆ อ่านได้หละ  เจ๋ง

T&I
ลายเส้นพี่หมูแกเฉียบมั้งคะ

อีกอย่างแกวาดแล้วทำให้หนูซึ่งไม่ชอบสามก๊ก แว่บๆ อ่านได้หละ  เจ๋ง

ไว้ผมเจอ จะขอให้ ^^_^^

โทรมานะจะได้เจอ

// บอลเว็บฟอนต์ จะได้เตะกันอีกป๊ะ

รออยู่เหมือนกันครับ ตอนนี้คงพักเบรกหนีฝน ฮิ้ววว

อ้าว อดให้เลี้ยงข้าวเลย

Reading Learning & Sharing
โทรมานะจะได้เจอ

ได้ค่า ไม่เจอพี่นิดนานละเหมือนกัน คิดถึง ๆ  ปลื้ม

อ้าว อดให้เลี้ยงข้าวเลย

วันที่ 22 พี่ไม่หยุดอ่ะค่ะ
แ น่จริงมา 23 เดะ   น้องดำ

อาร์ิทิมิสออกเล่มใหม่อีกแล้วเรอะ  เฮ้ย!?

เยส ยังไม่ได้อ่านเลย  กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
หน้า: 1 ... 31 32 33 34 35 36 37 [38] 39 40 41 42 43 44 45 ... 47