หน้า: 1 ... 29 30 31 32 33 34 35 [36] 37 38 39 40 41 42 43 ... 47

ผู้เขียน หัวข้อ: งานมหกรรมหนังสือระดับชาติ # 12  (อ่าน 232547 ครั้ง)
ตอนแรกว่าจะเอาหนังสือไปให้พี่ตาลเซ็น

แต่พอออกจากบ้านขึ้นรถเมล์แล้ว ปรากฎว่าลืมหนังสือไว้ในห้อง

ไม่ต้องไปมันแล้ว  ง่ะ
คอแตกทำไมอะเจ้

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ตะโกนขายหนังสือ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
"จะซื้อไม่ซื้อวะสาดดดดดดดดด"

ตะโกนแบบนี้เหยอ?
จะรอดออกมาจากงานไหมคะนั่น  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
หนังสือพี่ชาติ กอบจิตติ ลองไปดูที่บูธเคล็ดไทย N18 โซนC1 น่าจะมีนะ

จ้ะ ซื้อที่เคล็ดไทย

เออ จำหยินได้ไหม ที่เคยมาปั่นบอร์ดพักนึง
ตอนนี้หยินเพิ่งกลับมาจากบ้านคุณชาติ กอบจิตติ ที่โคราชล่ะ
ไปอบรมนักเขียนรุ่นที่สองซะหลายวัน
(รุ่นนึงรับแค่ห้าคนหรืออะไรเนี่ยแหละ)

สุดยอด อิจฉามาก โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จ้ะ ซื้อที่เคล็ดไทย

เออ จำหยินได้ไหม ที่เคยมาปั่นบอร์ดพักนึง
ตอนนี้หยินเพิ่งกลับมาจากบ้านคุณชาติ กอบจิตติ ที่โคราชล่ะ
ไปอบรมนักเขียนรุ่นที่สองซะหลายวัน
(รุ่นนึงรับแค่ห้าคนหรืออะไรเนี่ยแหละ)

สุดยอด อิจฉามาก โวย

อ๊ากกก ไปอีกรอบก็ได้  อ๊าง~

ขอบคุณค่ะ

ปล.อิจฉาหยิน  โวย

T&I

14.ห่วงเธอทุกวัน

หนังสือคุณระจัน นี่  กรี๊ดดดดด

พี่นัทจะฝากผมซื้ออะไรใหม เดี๋ยวผมเอาไปให้วันงานแต่งพี่แอน
ใครจะฝากซื้ออะไรก็โทรมาหาผมได้เน้อ
ผมไปพรุ่งนี้ครับ  ปลื้ม

ไม่มีเบอร์พี่ออยค่ะ
หนังสือคุณระจัน นี่  กรี๊ดดดดด

พี่นัทจะฝากผมซื้ออะไรใหม เดี๋ยวผมเอาไปให้วันงานแต่งพี่แอน
ใครจะฝากซื้ออะไรก็โทรมาหาผมได้เน้อ
ผมไปพรุ่งนี้ครับ  ปลื้ม

เกย์ออก เพิ่งมาเห็นว่าพี่โอ๋เขียน ตอนกลับมาห้องเนี้ยแหละพี่ออย

ปล.ไม่มีเบอร์พี่ออย  อ๊าง~

T&I
จมล. มาถามเบอร์แล้วกันครับ  ปลื้ม

ถ้าฝากซื้อเยอะ จะบวก Service Chart
อะล้อเล่น  ปลื้ม
เอาไปให้ได้วันงานแต่งพี่แอนเน้อ บอกไว้ก่อนจ๊ะ
หรือใครจะมาเอาแถวตึกเนชั่นก็ได้ครับ  ปลื้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ต.ค. 2008, 16:03 น. โดย เด็กชายออย » บันทึกการเข้า

พี่ออยแจกเบอร์กลางบอร์ดเลยเรอะ  กร๊าก

ขอบคุณค่า

T&I
เป็นคนเปิดเผย

(แอบอ้างจาก @iannnnn)

ใช่ๆ บ้านพี่ชาติสุดยอดบรรยากาศดี อยากไปอีก *0*

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
เป็นคนเปิดเผย

ดีกว่าปิดบัง

(อิอิ)

หน้า: 1 ... 29 30 31 32 33 34 35 [36] 37 38 39 40 41 42 43 ... 47