หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 47

ผู้เขียน หัวข้อ: งานมหกรรมหนังสือระดับชาติ # 12  (อ่าน 232509 ครั้ง)
เฮ้ย b2s ลดราคาเหรอ  โห ทุกสาขารึเปล่าหรือเฉพาะในงานนี้  โห น่าสนใจมาก

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
 ผมคงไปเดินดูให้ชุ่มปอด ได้เหงื่อพร้อมอาหารตา แต่ตังค์อยู่ครบครับ  ยิ้มน่ารัก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แค่คำขอบคุณคงไม่พอหรอกครับ  เกย์ออก

แอร้ย....น้องเต่าอยากได้อะไร
ยังจำวันนั้นบนกระเช้าลอยฟ้าได้ใช่มั้ย  เกย์ออก
สรุปไปวันที่ 23
งานนี้ไม่พลาดๆ  เกย์ออก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ไปมาวันนี้เองค่ะ  คนไม่เยอะมากกกก (แต่ก็เยอะ) 
ถือว่าคุ้มเลยเพราะคราวนี้ลดเยอะกว่าคราวก่อน  หื่น
เฮ้ย b2s ลดราคาเหรอ  โห ทุกสาขารึเปล่าหรือเฉพาะในงานนี้  โห น่าสนใจมาก

เห็นเพื่อนบอกว่าเฉพาะงานนี้นะครับ หนังสือต่างประเทศเล่มละ 100 บาท โวย โวย นิตยาสาร CG เล่มละ 70  โวย โวย โอ้ววว ไม่รู้จะหมดก่อนรึเปล่า ฮือๆ~

ตกลงกันแล้วว่าพรุ่งนี้จะไปกัน กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
(ไปหาการ์ตูนมาอ่านอีก กรี๊ดดดดด)

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
วันนี้แม่ซื้อหนังสือจาก a book เซตนิ้วกลมมา  กรี๊ดดดดด
ตอนนี้กลายเป็นว่าทำให้คนทั้งบ้านติดสำนักนี้  ง่ะ
วันนี้ซื้อ Wallpaper มาเล่มละ 25 - 50 เองล่ะ  กรี๊ดดดดด

พนักงานบริษัท.
อ๊ะ ดูเหมือนราคาถูกมาก ความอยากไปอัพขึ้นมาอีก 1 เลเวล  ><

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
วันนี้ซื้อ Wallpaper มาเล่มละ 25 - 50 เองล่ะ  กรี๊ดดดดด

ของไทยหรือของอังกฤษอ่ะครับ  กรี๊ดดดดด

เห็นเพื่อนบอกว่าเฉพาะงานนี้นะครับ หนังสือต่างประเทศเล่มละ 100 บาท โวย โวย นิตยาสาร CG เล่มละ 70  โวย โวย โอ้ววว ไม่รู้จะหมดก่อนรึเปล่า ฮือๆ~

กิเลสเพิ่มพูน  อยากไปแล้วสิตอนแรกว่าจะไม่ไป  ฮือๆ~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
กลับมาแล้วครับ
หมดไป 2100  ปลื้ม  ฮือๆ~
 เต่าซื้์้อหนังสือเข้าห้องสมุดเหรอครับ  ยิ้มน่ารัก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
กลับมาแล้วครับ
หมดไป 2100  ปลื้ม  ฮือๆ~

ขอ List ชื่อหนังสือหน่อยซิ เต่า  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไปมาแล้ว
ยั้งมือสุดๆ ก็ได้มาตั้ง 9 เล่มแน่ะ โวย

กะโยโย่อีกสองลูก ฮิ้ววว
อยากรู้ไฮไลท์ของงานอ่ะ

มีหนังสือไรเด็ด ๆ มั่ง

.. What you think, you are ..
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 47