หน้า: 1 ... 26 27 28 29 30 31 32 [33] 34 35 36 37 38 39 40 ... 47

ผู้เขียน หัวข้อ: งานมหกรรมหนังสือระดับชาติ # 12  (อ่าน 232551 ครั้ง)
แอบอ้าง
ไม่นา..
พิมพ์ครั้งแรกก็ปกนี้นะคะ
ในงานแถลงข่าวที่ร้านประตูสีฟ้าก็เป็นปกนี้

(เริ่มไม่แน่ใจนิดๆ แต่ก็ยังอยากยืนยัน 555)
สรุปว่าผมจำผิดเองน่ะครับ 555  อ๊าง~

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ว้ายๆ จำผิดๆ
เลี้ยงเหล้าเลย แหยะ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
โอ้
เสาร์นี้ไปยะลาอ่ะพี่ออย
(กะควงพี่ออยเดินงานหนังสือซะหน่อย 555)

ป.ล.
ว๊อท อีส งาน บิ๊ก อ่ะคะ งง

แล้ววันอาทิตย์หล่ะน้องแนน ว่างมั้ย เย็น ๆ ก็ได้นะ ไปงานหนังสือ
วันเสาร์ตอนเช้าจะได้ไปไปเจเจ  ตอนบ่าย ๆ ไปเดินงานบิ๊ก

หาคนไปด้วยครับ ไปคนเดียวขาดคนช่วยเลือก  (เหงื่อแตกพลั่ก)

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด โฮ้ย เกือบลืมงานบิ๊ก ต้องลากที่บ้านไปเดินซะแล้ว
จั๊วะไปงานหนังสือวันไหนเหรอ

น่าจะวันพุธนี้ค่ะ เริ่มเบื่ออยู่บ้านแล้ว  กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
ไปมาเมื่อวาน

ตอนจะกลับเจอพี่เอ กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
แล้ววันอาทิตย์หล่ะน้องแนน ว่างมั้ย เย็น ๆ ก็ได้นะ ไปงานหนังสือ
วันเสาร์ตอนเช้าจะได้ไปไปเจเจ  ตอนบ่าย ๆ ไปเดินงานบิ๊ก

ไปยะลาเย็นวันเสาร์
กลับถึง กทม. อีกทีเช้าวันจันทร์ -*-

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ไปมาเมื่อวาน

ตอนจะกลับเจอพี่เอ กรี๊ดดดดด

ถึงว่าตอนจะเข้างานเจอกันย์  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไปยะลาเย็นวันเสาร์
กลับถึง กทม. อีกทีเช้าวันจันทร์ -*-

แหงะ อดควงน้องแนนเค้กเดินงานหนังสือเลย ฮือๆ~

น่าจะวันพุธนี้ค่ะ เริ่มเบื่ออยู่บ้านแล้ว  กรี๊ดดดดด

แหงะ วันพุธทำงาน  ฮือๆๆ

ไปเดินเล่นวันนี้ดีกว่า เผื่อเจอจั๊ว  กรี๊ดดดดด

// ยังไม่ได้นอนเลย จะได้ไปมั้ยเนี่ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ต.ค. 2008, 10:49 น. โดย นายโอ้เอ้ » บันทึกการเข้า

Today you , Tomorrow me.
เสาร์นี้บ่ายๆ ณ. บูธ สนพ. อนิศ

มีนักเขียนสาวสวยไปแจกลายเซ็นนะคะ  คริคริ

อ้วก รับตัวเองไม่ได้ว่ะ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
อ้ะ แม่ยกเปิดตัวหนังสือนี่นา กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ถ้ากันย์.มา

แม่ยกจะให้ทั้งลายเซ็นพร้อมหัวใจจ่ะ

ฮิ้ววววววววววว กรี๊ดดดดด

อ้ะ ถ้าไม่ติดอะไรเดี๋ยวจะไปอีกรอบนะครับ กรี๊ดดดดด

(เอาซีดีไปเปลี่ยน)

เสาร์นี้บ่ายๆ ณ. บูธ สนพ. อนิศ

มีนักเขียนสาวสวยไปแจกลายเซ็นนะคะ  คริคริ

อ้วก รับตัวเองไม่ได้ว่ะ

แกไปตอนเช้าไม่ได้เหรอ
สายๆ ก็ได้  ฮือๆ~

Nothingness
อาจจะไปตั้งกะสายๆน่อ

ลองวนๆดู ไม่งั้นโท.มาจิกก็ได้

เห็นว่าสารถีจะไปหย่อนไว้ตอนสายๆ

หน้า: 1 ... 26 27 28 29 30 31 32 [33] 34 35 36 37 38 39 40 ... 47