หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่มีโฟลเดอร์ ฟร๊อนค่ะ  (อ่าน 2545 ครั้ง)

ทำไงดีค่ะไม่มีโฟลเดอร์ ฟร๊อน

ไม่เคยโหลดมาก่อน

แร้วนี่ก้คอมใหม่ค่ะ

หาโฟลเดอร์ฟร๊อนไม่เจอ(มันไม่มี)

ลองมา 3 วันแร้ว

ช่วยหน่อยนะค่ะ
ให้เกียรติสถานที่ด้วยการใช้ภาษาไทยที่ถูกต้องนะครับ

Today you , Tomorrow me.
ขอโทษ ค่ะ

งั้นหนูขอถามเลยนะค่ะว่า

ในเครื่องคอมพิวเตอร์ของหนูเนี่ย

ไม่มีโฟลเดอร์ฟอนต์จะทัมยังไม่ดีค่ะ

ขอขอบพระคุณล่วงหน้าที่ตอบค่ะ
มันจะอยู่ที่ C:\WINDOWS\Fonts ครับ

หรือไม่ก็ไปที่ Control Panel แล้วกด Fonts ครับ

หน้า: [1]