หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]

ผู้เขียน หัวข้อ: อาหารเมนูประหลาด  (อ่าน 49250 ครั้ง)
โหพี่พลัม ท่าทางกินบ่อย
แต่เนื้อเก้งอร่อยจริงๆ

พักหลังนี่หากินไม่ค่อยได้แล้ว
สงสัยจะผิด กม. หรือเปล่าไม่รู้ กรี๊ดดดดด

อีกอย่างที่แนะนำ เนื้อเม่นครับ
แต่ไม่อร่อยเลย เหนียวๆ แล้วก็ เหม็นเขียว อี๋~
แนะนำตรงมันแปลก

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
บึ้งเผาไหม อร่อยคะ มัน ๆ ดี
โดยเฉพาะไข่บึ้งอร่อยมาก  เจ๋ง

ไข่งูก็อร่อยนะ (ตูไม่เคยกินหรอก คนอื่นบอก)
แล้วก็ตัวนิ่ม (เด็กๆ เคยกินอร่อยดีเหมือนกัน)
แกงกระทิกใส่ลูกกล้วย เพื่อนบอกว่าข้าวเป็นหม้อๆก็หมดครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ถ้าจำไม่ผิดมันเป็นสัตว์คุ้มครองครับ ดังนั้นผิดเต็มประตู  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

เต็มประตู  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อ๋อ อ้วนจนเต็มประตู  อืมมมมห์
เนื้อกวางเหมือนเนื้อวัวที่นุ่มมากกว่าครับ ไม่เหมือนเนื้อหมูเลยสักนิดครับ
ส่วนเนื้อเก้งเหมือนเนื้อวัวที่มีความเหนียวหน่อย แต่เคี้ยวแล้วมัน
เทียบแล้วโดยส่วนตัว เนื้อเก้งอร่อยกว่า แต่ก็ไม่รู้สึกว่าประหลาดตรงไหน
ตอนกิน ปลิงน้ำแดง ยังรู้สึกเฉยๆเลยอันนี้ยังน่าแปลกกว่าเนื้อกวางอีก
ดำ ๆ หยุ่นๆ แถมยังมาเป็นรูปร่างที่ดูออกอีก แต่อร่อย  หมีโหดดดด
ขอโทษครับผมไม่เคยกินเนื้อวัว หมีโหดดดด
ปลิงน้ำแดงเคยเห็นแต่ไม่เคยกิน

Life is like a box of choclates.
ผมไม่กล้ากินซักอย่างเลยครับ ง่ะ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
บึ้งเผาไหม อร่อยคะ มัน ๆ ดี
โดยเฉพาะไข่บึ้งอร่อยมาก  เจ๋ง

ไข่งูก็อร่อยนะ (ตูไม่เคยกินหรอก คนอื่นบอก)
แล้วก็ตัวนิ่ม (เด็กๆ เคยกินอร่อยดีเหมือนกัน)

บึ้งนี่คือ ไอ้แมงมุมตัวใหญ่ๆใช่ไหมพี่จอย
อ๊าาาาาาก โคตรเกลียดเลย อี๋~
เคยได้ยินเหมือนกัน แต่แถวบ้านเขาเรียก บึ้งย่าง

ไข่งูนี่ไม่เคยกิน
อ้อ พูดถึงงูเลยนึกออกเลย
จตุจักรโครงการสัตว์นะครับ มันจะมีร้านอาหารป่าอยุ่
เคยกินเมื่อสี่ห้าปีที่แล้ว มีพัดกระเพราะงูเห่า เป็นเมนูแนะนำ
แล้วก็พวกแมลงทอดๆ ย่างๆ

พัดกระเพราะงูเห่าอร่อยดี กินแล้วลิ้นจะชาๆ อร่อยแปลกๆ
เขาบอกชาพิษงู แต่สงสัยว่ามันใส่อย่างอื่นหรือเปล่าไม่รู้เหอๆ ฮิ้ววว

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
เฮ้ย พูดถึงไข่งูแล้วน่ากินแฮะ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ปลิงน้ำแดงไม่ชอบ  กรี๊ดดดดด แพงก็แพง อร่อยก็ไม่อร่อย  ง่ะ
ส่วนไข่กู มีแค่สองลูก กินไม่ได้หรอก หมีโหดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

ไข่งูครับ หน้ามึน

งบน้อย
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก :30:หมอแมวพักนี่เครียดนะเนี่ย

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ตัวบึ้งย่างนี่สาวกัมพูชาเค้ากินเพราะมีความเชื่อว่าจะทำให้ลูกดก ถ้าจำไม่ผิด    (แจ๋ว แจ๋ว)

หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]