หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ครบรอบ 20 ปี สถาปัตย์ ม.รังสิต  (อ่าน 9270 ครั้ง)

เชิญร่วมงานคอนเสิร์ต Back to Stu. Acoustic Party วันเสาร์ที่ 6 ตุลาคม 2550 อาคารนันทนาการ มหาวิทยาลัยรังสิต
ร่วมร้องบรรเลงโดย Friday, YokeePlayboy, Monotone เริ่ม 19:00-23:00 น.
บัตรราคา 300 บาท
ซื้อบัตรได้ที่ ร้านดีเจสยาม, ร้านน้องท่าพระจันทร์, ร้านDIM BAR เมืองเอก และธุระการคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยรังสิต (ตึก9 ชั้น4)

ไม่ใช่เด็กสถาปัตย์หรอกครับ แต่ช่วยโปรโมต 55+ ไปไหมครับ

GREAT PEOPLE WERE INSPIRED TO DO GREAT THING.
ช่วยซูมเลข 0 ใกล้ๆ หน่อยสิครับ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 โวย

หื่น

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ยี่สิบปีแล้วเรอะ  โวย

ฮือๆ~

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
พี่ๆในเลข 0 รองเท้าขาวน่ารัก  ลันล้า

Edit :: กำหนด อายุ คนเข้าไหมครับ เห็น ตัวอักษรเล็กๆ Free Drink++  ฮี่ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ก.ย. 2007, 19:31 น. โดย Lofty2 » บันทึกการเข้า

ปัญญาจงทิ่มแทง แสดงฤทธา

คาดว่าหลายคนไม่ได้ไป และคาดไม่ถึงว่าหลายคนจะมา ทั้งเพื่อนๆสถาปัตย์จากธรรมศาสตร์ก็มา สาวสวยจากจุฬาฯก็มา เกษตรศาสตร์ก็มา ม.กรุงเทพก็มาอีก โอ้วโห่มาเยอะกันเกินคาดหมายคัรบ ผมเลยเอารูปมาลงให้คนที่พลาดงานนี้ครับ ขอบอกครับว่ารุ่นพี่สถาปัตย์ถ่ายนะคัรบ เทพมาก

นี่ครับบรรยายกาศก่อนงานเริ่ม ช่วงนี้คงเป็นช่วงที่พวกผมรอเข้างานด้านนอก

เริ่มด้วยคอนเสิร์ตจากพี่ใหญ่ โมโนโทนครับ เทพมากๆ ประเดิมเพลงแรก "วันที่เธอไม่อยู่" เพราะจริงๆ

ชัดๆไปเลย พี่ใหญ่ โมโนโทน ศิทย์เก่า สถาปัตย์ ม.รังสิต ครับ

โมโนโทนอีกครับ

ตามมาด้วยพี่โป้ โยคีย์เพลย์บอยครับ ศิทย์เก่าอีกคน เปิดเพลงแรกด้วยเพลง "หอม" เทพอีกแล้วครับ

ใจดีจริงๆครับ ให้แฟนเพลงถ่ายรุปแม้ยังถือไมค์ร้องเพลง

นี่มาแล้วครับ พี่บอย วง Friday เพราะแบบเทพจริงๆ

จบแล้วก็มีรุ่นพี่สถาปัตย์รุ่น 1 เลยทีเดียวมาโชวเพลง

พี่คนนี้เล่นกีต้าร์ได้เทพมากๆครับ คนที่ไปงานนี้จะรู้ ตอนนี้พี่เขาโชว์เพลง "เธอคือความฝัน" โอย เทพจริงๆ

ขอบคุณมหาวิทยาลัยรังสิต

ขอบคุณพี่ identifyzee@hotmail.com สำหรับรูปสวยๆเทพๆทั้งหมดนี้ครับ

GREAT PEOPLE WERE INSPIRED TO DO GREAT THING.
รูปสวยจริงๆ เจ๋ง
แล้วไหนล่ะ สาวสายจากธรรมศาสตร์น่ะ หาอยู่ตั้งนาน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หูย คนถ่ายเพื่อนผมหนิ  กร๊ากกกก

รูปสวยจริงๆ เจ๋ง
แล้วไหนล่ะ สาวสวยจากธรรมศาสตร์น่ะ หาอยู่ตั้งนาน

เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

อ่อ ถ้าอ่านดีๆไม่มีพิมพ์ว่าสาวสวยจากธรรมศาสตร์นะครับ แต่จากจุฬาฯอ่ะมี  ฮี่ๆ ลันล้า

ก็เอามาโชว์สิ โวย

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)

++++++++++ ภาพสวยมั่กๆ เลยอ่า คริคริ......... กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
หน้า: [1]