หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยสอนทำให้ภาพเก่าๆ แบบนี้หน่อย  (อ่าน 6175 ครั้ง)
แบบว่ามือใหม่จริงๆ แต่สนใจด้านกราฟฟิคมากๆ สอนหน่อยนะคะ ขอบคุณพี่ๆล่วงหน้าค่ะ (แจ๋ว แจ๋ว)

ชีวิตขาดศิลปะ ก็เปรียบดั่ง แมวไม่มีหนวด
           แง้วววว   แง้วว วววว
http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,11046.0.html
ลองดูอันนี้ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ทำเสร็จแล้วเก็บไว้นานๆซิครับ    ซํกอาทิตย์นึง ไม่รุ้จะเก่าพอมั้ยนะ     แหยะ

ฮะ ล้อเล่น   ลันล้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ทำเสร็จแล้วเก็บไว้นานๆซิครับ    ซํกอาทิตย์นึง ไม่รุ้จะเก่าพอมั้ยนะ     แหยะ
ฮะ ล้อเล่น   ลันล้า

แหม๋ ตลกนะคร่าาาาาา   

ขอบคุณมากๆคะ  ตอบเร็วจัง เพิ่งตั้งกะทู้เองนะนี่
  (แจ๋ว แจ๋ว)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ก.ย. 2007, 21:28 น. โดย the_monariza » บันทึกการเข้า

ชีวิตขาดศิลปะ ก็เปรียบดั่ง แมวไม่มีหนวด
อะ ยังไม่รุ้จักที่นี้ซะแล้ว  เกย์แอบ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ถ้าสาวๆจะได้รับการตอบรับมากขึ้นเท่าตัว  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior

ถ้าสาวๆจะได้รับการตอบรับมากขึ้นเท่าตัว  กรี๊ดดดดด

ดูแววแล้ว สวยเสียด้วย  ยิ้มน่ารัก

ไม่สวยหรอกคร่า   ไอ้มืดหมี

ไม่สวยหรอกคร่า   ไอ้มืดหมี

ถึงได้บอกว่ามีแวว ไง
ดูเหมือนจะ  คริคริ

ความจริงอย่างไร ยังไม่รู้
ความอาจจะเป็น คงอยู่บนความคาดว่า

ฮี่...

ถ้าจะถามเรื่องแต่งภาพ ก็ไปที่จู๋แต่งภาพครับ
ถ้าจะถามเรื่องคอม ลองหาดูว่าโปรแกรมที่จะถามเขามีคุยๆกันไว้บ้างหรือเปล่า
ถ้าจะถามเรื่องฯลฯ ก็คุ้ยๆดูก่อนครับ

ส่วนมากเขาคุยๆ กันไว้แล้วแหล่ะครับ

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ก้อ โอ นะ คร๊าบ
 (อิอิ) (อิอิ) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

designer...superjeew
ถูกคุมความประพฤติได้ไงครับเนี้ย
งงครับ (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

designer...superjeew
ก็พี่เล่น โพสต์เบิ้ล แล้วเบิ้ลอีก   ไป โพสต์งานตัวเอง ในจู๋ โชว์งานคนอื่น แถมไม่ใช่จู๋เดียว  ก็ เลย เป็นไปตาม กฏที่ควรจะเป็นน่ะครับ พี่ แต่ อย่างไรก็ ลองศึกษากติกาใหม่ อ่านดูพฤติกรรมคนอื่นเยอะๆนะครับ จะได้ปรับตัวได้

ฮิ้ววว

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
คราวนี้ เค้าจะรู้ตัวมั้ยหนอ  ฮิ้ววว
หน้า: [1]