หน้า: 1 ... 21 22 23 24 25 26 27 [28] 29 30

ผู้เขียน หัวข้อ: มาซิมาเชียร์น้องตั๊ก (ต.น.)  (อ่าน 121824 ครั้ง)
นางแบบไม่พูดชื่อฉันเลย ฮือๆ~

ฮี่...

เดี๋ยวเรียกจักรีมาเรียกดีไหมคะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior

เดี๋ยวเรียกจักรีมาเรียกดีไหมคะ  กรี๊ดดดดด

กลัวเลย เหลือบ

พี่ระจัน   กรี๊ดดดดด
//

ถ้าได้ออกโทรทัศน์อีกที่   ช่วยพูดคำว่า  "พี่จักรีหล่อจัง"  ให้ทีนะครับน้องตั๊ก    อืมมมมห์

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

กร๊าก

Las Noches Rubicundior

ยินดีกับน้องตั๊กด้วยนะคะ กรี๊ดดดดด

แค่นี้ก็ชนะใจชาวฟอนต์เป็นเอกฉันท์แล้วค่ะ เกาะจอทีวีกะปั่นจอคอมไปพร้อมๆกันเลยนะนี่ หมีโหด~

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ต้องกินผักเยอะๆมั่งละ
แต่ไม่ชอบกินสลัดอ่า  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
งั้นกินกะลาสี เจ๋ง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อรชอบกินเนื้อกะน้ำมากกว่าค่ะ (ใครจะเก็ตมั่งเนี่ย)  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 ฮือๆ~  พยายามแล้วครับ

ขนาดจักรีพยายามแล้ว
ผมคงไม่สามารถ

ชอบกะทิ หมีโหด~

Today you , Tomorrow me.

ตอนเค้าสัมพลาด อย่าบอกว่าว่างๆชอบปั่นจู๋นะตั๊ก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ยินดีด้วยนะคะ
เมื่อวานไม่ได้ดู แต่มาดูสรุปในบอร์ดเรื่อยๆ ช่วยลุ้น  ยิ้มน่ารัก
แหม นัี่งลุ้นติดขอบจอเลยเมื่อคืน ทั้งๆที่ปกติไม่ได้ดูโทรทัศน์

แต่ตั๊กเดินสวยนะ บางคนเดินนี่เดินยังกะตุ๊กตาไขลาน ต็อกแต้ก ๆ
หน้า: 1 ... 21 22 23 24 25 26 27 [28] 29 30