หน้า: 1 ... 20 21 22 23 24 25 26 [27] 28 29 30

ผู้เขียน หัวข้อ: มาซิมาเชียร์น้องตั๊ก (ต.น.)  (อ่าน 121855 ครั้ง)

ครับ เหมาะสม
แล้วก็ยินดีกับน้องตั๊กด้วยครับ สุดยอดจริงๆ
เสียดายอย่างเดียวมีแฟนฉิ๊บ

ก็ยุให้เลิกสิ

ที่นี่เราเป็นประชาธิปไตยนะ หมีโหด~

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
หนูยังโสดค่ะ  หมีโหด~/

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 ชิ แฟนเป็นครูด้วย
แต่ไม่ใช่เรา  ปลื้ม

เจ๋งชนะใจคนดูก็พอแล้วน่อตั๊ก.

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ในทีวี..แต่งตาสวยชิบเป๋งเลยว่ะ

น้องตั๊กจ๋า... :25:ไปสอนวิธีแต่งตาในกระจู๋สำหรับสาวๆหน่อยสิคะ

พวกเคล็ดลับการดูแลหุ่น การบริหาร อะไรก็ได้ ถือว่าสงเคราะห์พี่ๆละกัน หมีโหด~

ให้ตั๊กไปสอนวิธีแต่งหน้าให้กลัวว่าจะไม่เหมือนที่พี่ทีมงานเขาแต่งให้อ่ะ

อยากหุ่นดีต้องกินผักเยอะ ๆ โดยเฉพาะผักสีเขียว และทานผลไม้แทนข้าวตอนเย็น   ยิ้มน่ารัก
ลืม ออกกำลังกายด้วยนะค่ะ

ตั๊กขอบพี่ๆเพื่อนที่ชาวฟอนต์ทุกคนนะคะที่เป็นกำลังใจให้กับตั๊กมาตลอด  

และขอบคุณพี่แอน พี่โบว์ พี่จกรี และพี่ป่าน ที่ไปดูตั๊กซ้อมใหญ่เมื่อวานนี้  

ทำให้ตั๊กรู้สึกมีกำลังใจและมีความมั่นใจมากขึ้นเยอะค่ะ

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
 เกย์แอบ กำลังใจดีละซี้ มีหนุ่มตามเชียร์ข้างเวทีเชียวนะ

คงเป็นประสบการณ์ดีๆ ของตั๊กเลยเนอะ การประกวดครั้งนี้ ปลื้ม

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
งั้นถ้าแก่ๆหัวล้านๆไป
สงสัยไม่เข้ารอบสิบคน

โชคดีของตั๊กที่เราไม่ได้ไป อืมมมมห์

ใช่ค่ะเป็นประสบการณ์ที่ยิ่งใหญ่มากและเป็นครั้งแรกที่มาถึงระดับประเทศ

ปล.พี่ใหญ่ฝากบอกว่าขอบคุณมากที่ให้บัตรมา

น่าเสียดายจังเนอะที่เดือนไม่ได้มาดูที่งานเลย

ตั๊กจะไปกินข้าวแล้ว ถ้าใครอยู่แถวสะพานใหม่มาเลยนะคะเดี๋ยวพี่ใหญ่เลี้ยง

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
ไว้ว่างๆมาเล่าเส้นทางสู่นางแบบ พี่ๆน้องๆในนี้ฟังหน่อยนะจ๊ะ ลันล้า

ได้ค๊า ลันล้า ลันล้า

ใต้แสงเทียน เกย์ออก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

ยินดีด้วยจ้ะ ว้าววว

แล้วหลังจากนี้เขาจะมีงานให้นางแบบเลยไหมครับ

งบน้อย
ขอให้น้องตั๊กได้ที่หนึ่งนะครับ

เอ้าเฮ้ย !!~   ใกล้แซงที่หนึ่งแล้ว   มาๆ   มาช่วยกันโหวตต่อ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 เอือม

... และขอบคุณพี่แอน ...

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ด นางแบบพูดชื่อตูด้วย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
น้องตั๊ก  กรี๊ดดดดด สวยขึ้นจริงๆไม่ได้ยอ ทำเต็มที่แล้ว  เจ๋ง

ท่าทางช่าง 7 ก็น่าจะมองหานางแบบไปปั้นเป็นนางเอกแบบแพนเค้กด้วยหล่ะม้าง

ปล.ป่านนี่รุ่นเดียวกับน้องตั๊กรึปล่าวอะ

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 ... 20 21 22 23 24 25 26 [27] 28 29 30