หน้า: 1 ... 17 18 19 20 21 22 23 [24] 25 26 27 28 29 30

ผู้เขียน หัวข้อ: มาซิมาเชียร์น้องตั๊ก (ต.น.)  (อ่าน 121839 ครั้ง)
หมดเรื่อง หอย แล้วใช่ไหม  ฮี่...

รูปหอย
เอ้ย
รูปตั๊กหมดหรือยัง อืมมมมห์

เดี๋ยวคืนนี้รอดูของจริงเลยละกันครับ สี่ทุ่มครึ่ง ช่องเจ็ด กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มีโอกาสไหม นี่
หรือ เหมือนที่ตั๊กว่า
เขามีตัวอยู่แล้ว

ช่องเจ็ดมีคุณแดงเป็นเจ้าของครับ

ชัดเกินไปไหม คริคริ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ช่องเจ็ดมีคุณแดงเป็นเจ้าของครับ

ชัดเกินไปไหม คริคริ

เหลือบ ชัดจนเดาไม่ออกเลย

เรื่องบัตรเข้างาน

ตกลงคืนนี้พี่ใหญ่ไปแจมในงานด้วยนะคะ
พี่ใหญ่บอกว่าบัตรยังเหลืออยู่ใบ สาวกท่านใดสนใจจะไปกับพี่ใหญ่ รบกวน จมล มา ไม่ก็ติดต่อพี่ใหญ่เลยค่ะ หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อะ โพสต์บ้างเดี๋ยวจะหาว่า จักรี ไม่ได้ไป

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
จะไปหรือไม่ไป จักรีก็อยู่ในใจพี่นะจ๊ะ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
 หื่น อ๊า~~~งงงง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อ้าว ที่ไปดูกันมานี่วันซ้อมเหรอ งง
พี่แอบดู และเอาใจช่วยอยู่ห่างๆ นะ
(กดโหวดไปให้หลายจึ๊กแล้ว แต่คาดว่าคงแซงห้าหมื่นไม่ได้  ฮิ้ววว)

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
เมื่อกี้เห็นน้องตั๊กออกช่อง 7  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
มีโอกาสไหม นี่
หรือ เหมือนที่ตั๊กว่า
เขามีตัวอยู่แล้ว
ตูมีเรื่องเล่าให้ฟัง "เฉยๆ"

คือตอนนั้นผู้จัดการส่วนตัวของ อั้ม ภัชราพา (สะกดไงวะ?)

เค้าจะดันน้องสาวพี่เชน. แถมจะให้ลง Thai Super Model โดยที่ว่า

ถ้าลงก็คือได้ที่ 1 แน่นอน

แต่ Mono Film มันไม่ปล่อยน้องให้ไป  เอือม

เท่านี้แหละที่จะเล่าให้ฟัง

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ดูน้องตั๊กกันเร๊ว ช่อง 7 ลันล้า

ตูมีเรื่องเล่าให้ฟัง "เฉยๆ"

เค้าจะดันน้องสาวพี่เชน. แถมจะให้ลง Thai Super Model โดยที่ว่า

ถ้าลงก็คือได้ที่ 1 แน่นอน

แต่ Mono Film มันไม่ปล่อยน้องให้ไป  เอือม

เท่านี้แหละที่จะเล่าให้ฟัง

อยากเห็นหน้าจัง ตาลโพสรูปให้ดูหน่อยสิ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
หน้า: 1 ... 17 18 19 20 21 22 23 [24] 25 26 27 28 29 30