หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26 27 28 29 30

ผู้เขียน หัวข้อ: มาซิมาเชียร์น้องตั๊ก (ต.น.)  (อ่าน 121851 ครั้ง)
หอยอะไรคะ  กรี๊ดดดดด
ตอนนี้ พี่มีแต่หอยและรอยยิ้มค่ะบุ๋ม   ฮือๆ~
หอยอะไรคะ  กรี๊ดดดดด

ว่าจะถาม งง

แบบ..... เกย์ออก  น่ะ

กร๊าก

เลวยั้นเงา
อ๋อ หอยจุ๊บ แกงกะทิอร่อยค่ะ  หมีโหด~
อ๋อ หอยจุ๊บ แกงกะทิอร่อยค่ะ  หมีโหด~

ชอบกินเหมือนกัน มันคือหอยขมชิมิแถวบ้านเรียกหอยขม  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
เอ๊ะ คนละแบบปล่าวพลัม หอยขมมันตัวกลม ๆ มน ๆ ป่ะ
แต่หอยจุ๊บนี่ตัวเป็นเรียวๆ เกลียวๆ อ่ะ  อืมมมมห์
แบบนั้นแหละครับถ้าแกะแล้วก็จะเรียวๆ เกลียวๆ อ่ะครับ
ที่บ้านเรียกหอยขมแต่เค้านิยมแกงทั้งเปลือกเลยครับกินไปดูดไป แซ่บบบบ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ไม่นะมันเกลียวตั้งแต่เปลือกแล้วอ่ะ  หมีโหด~

ตามรูปเลยครับ  กรี๊ดดดดด

หมายความว่า ที่พลัมกินคือหอยจุ๊บ แต่พลัมเรียกขมใช่ไหม  งง

เ๊อ๊ะ แล้วมาถกเรื่องหอยอะไรในจู๋นี้เนี่ย  อืมมมมห์
เห็นดาว กดเข้ามาคิดว่าจะได้ดูอะไรสวยๆ งามๆ
ปรากฏว่าเจอแต่หอยเจ๊นัท หน้ามึน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แอนนนนนนนส์   กรี๊ดดดดด

เปล่าครับคือกินหอยขมแบบในรูปแหละครับ แต่บางคนที่นี่เรียกหอยจุ๊บครับ  เกย์ออก
ตัวล่างเคยกินแต่แบบที่แกะแล้วอ่ะครับ ก็นึกว่าอันเดียวกัน  ง่ะ

อ้อ  กร๊าก

หอยจุ๊บนี่หอยทะเลนะ อร่อย เด็กเดินเตะเล่นเยอะแยะ
เดี๋ยวนี้ขายกันแ้พ้งแพง  หมีโหด~
ยัง ยังจะหอยกันต่ออี๊ก โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เลิกหอยยยส์ฺก็ได้ค่ะ  เกย์เม้ม
หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26 27 28 29 30