หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 30

ผู้เขียน หัวข้อ: มาซิมาเชียร์น้องตั๊ก (ต.น.)  (อ่าน 121832 ครั้ง)
(จุ๊ๆ)

เดี๋ยวโพสต์บ้างครับ วันนี้ได้แจ่มๆ มาหลายคน หื่น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โทษยักษ์ค่ะ โทษยักษ์ โวย

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เอาล่ะ โพสต่อ

ตอบนัท คนร้องเป็นนักแสดง กะ นักเรียนการแสดงครับ

มาดูกันต่อเนอะ

สามคนนี้เป็นได้แค่คนเปิดรายการเท่านั้นนะครับเนี่ย หึหึ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา

ก็ งง ๆ ว่าเมื่อกี้มันแปลกๆ  ง่ะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เดี๋ยวพี่ใหญ่จะโพสแค่บางคนที่ถ่ายได้ชัด ๆ นะครับ  ส่วนรูปสวย ๆ ไว้รอดูที่แอนโพสละกัน  แอนได้มุมสวยกว่า (แจ๋ว แจ๋ว)

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ต่อเลยค่ะ   หมีโหด~

เลวยั้นเงา
เริ่มการประกวด

แต่ละคน  แววนางแบบฉายแสงกันใหญ่เลย

วันนี้พยายามจะไปแถวๆ นั้นแล้วครับ กะว่าไปถึงจะโทรหาแอน

แต่ว่า ...

อยู่ กทม. จะ 10 ปีแล้ว

วันนี้ตูก็ยังคงนั่งรถเมล์หลงอยู่เหมือนเคย ขึ้นสายผิด
ไม่ได้ไปเลยพันธุ์ทิพย์ ไหนๆก็นั่งผิด เลยกลับบ้านมาเลยซะงั้น  หมีโหด~

หมีโหด~

Today you , Tomorrow me.
ฺBy Taxi สิ โอ้เอ้    เกย์ออก

เลวยั้นเงา
ขอแทรกรูปกองเชียร์ดีกว่า  รูปสวย ๆ ไว้รอจากแอน  เพราะรูปพี่ใหญ่ พอรีไซด์แล้วมันไม่ชัดเลย ชิ

เดี๋ยวจะให้ดูรูปเบื้องหลัง  หลังจากแอนกลับไปแล้วละกัน  ข้ามไปข้ามมากันหน่อยนะ

ง่ะ ไอ้เราก็ตกใจไปด้วย กำลังจะแปะรูปเลย

ขอสารภาพว่าจำพี่ตั๊กไม่ได้  ง่ะ  (หวังว่าไม่ผิดตัวนะ ถามพี่แอนมาตอนถ่าย  หมีโหด~)
รูปที่ถ่ายมาทั้ง crop และปรับสว่างนิดนึง แต่ไม่ได้แก้สี (โทนสีส้มมาเีีชียว  เอือม)
สั่นๆ เบลอๆ ไม่กล้าลุกไปถ่าย  ง่ะ ซูมเอาจากตรงที่นั่งนั้นแหละ โผล่ไปงานแปปเดียวเพื่อนรีบกลับ

(เหงื่อแตกพลั่ก) รูปใหญ่ไปรึเปล่า

พนักงานบริษัท.
ตั๊กสูงดีว่ะ    ปลื้ม

เลวยั้นเงา
รูปป่านถ่ายสวยจังอะ  อยากได้ครับป่าน  เดี๋ยวพี่ใหญ่ขอไรท์หน่อยนะครับ  เอารูปทุกคนที่ถ่ายเลยนะ

ไม่ติดกระดุม  หื่น

Las Noches Rubicundior
ไม่ติดกระดุม  หื่น

ไม่ติด ก็ไม่ค่อยเห็นอะไรอยู่ดีแหละน่า

หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 30