หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 30

ผู้เขียน หัวข้อ: มาซิมาเชียร์น้องตั๊ก (ต.น.)  (อ่าน 121864 ครั้ง)
เรื่องละลายพฤติกรรมพี่ไม่ห่วงหรอก.....พี่เชื่อว่าน้องทำได้   ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
ถามหน่อยครับ  ถ้าได้คะแนนแซงที่สองแล้วจะได้ที่เท่าไรครับ ???

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
^
^
^

มันต้องเป็นปัญหาเชาว์แน่ๆ   เหลือบ

เลวยั้นเงา
ที่สองครับ

โอ๊ะ ถามหน่อยนี่หว่า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก  ตอนแรกผมตอบว่าที่หนึ่งละ ก็เลยลองดูว่า คนอื่นเขาจะโง่เหมือนผมมั้ย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

จริงๆ เคยตอบว่าได้ที่หนึ่งไปครั้งนึง

หลังจากนั้นเลยตอบที่สองครับ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มันบอกว่า ไอพีนี้โหวตไปแล้ว โหวตใหม่อีก 1 ชั่วโมงข้างหน้าว่ะตั๊ก 

เดี๋ยวพี่ชดเชยให้นะ   ฮือๆ~

ชาติหน้า ฉันท์ใด  เกิดมาขอให้สูง  180 อัพ   ผอม ๆ   จะได้ลงประกวดบ้าง   โวย

เลวยั้นเงา
โหวตค่ะโหวต

นึกว่ามีกฏแบบ ห้ามโหวตให้ตัวเองไรงี้
กดโหวตให้พี่ตั๊กแล้วนะคะ

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป

จิ้มอีกๆ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
แอบโหวตให้เหมือนกัน  ยิ้มน่ารัก
โหวตๆๆ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
รูปที่หน้าแรกอัพเดทชุดใหม่แล้วนะ กรี๊ดดดดด
http://tsm.ch7.com/
แซมมี่... กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ส่วนพี่ตั๊ก ชุดหนังมาเชียว  กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
เมื่อคืนฝันถึงตั๊กด้วยล่ะ ใส่ชุดว่ายน้ำด้วย  หื่น

ไม่ได้ฝันทะลึ่งเว้ย ฝันเกี่ยวกับฆาตกรรม กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 30