หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 30

ผู้เขียน หัวข้อ: มาซิมาเชียร์น้องตั๊ก (ต.น.)  (อ่าน 121853 ครั้ง)
อีก 4 คะแนน  กรี๊ดดดดด

โหวต ๆ ๆ อ๊ากกกกก

งบน้อย
รออีก 50 นาที กว่าๆ  กรี๊ดดดดด

อีก 2 คะแนนจะขึ้น division 1 อ๊ากกกกก

งบน้อย
ชุดสุดท้ายค่ะ  หมดชุดนี้ต้องรออีกซักหน่อยนะคะ 

เพราะตอนนี้ทางกองประกวดยังไม่มีกิจกรรมค่ะ  ให้พวกตั๊กกลับไปสอบกันก่อน

ถ้าว่าง ๆ จะเอารูปเก่า ๆ ที่ยังไม่ได้โพสมาให้ดูแทนนะคะ

รูปสุดท้ายนี้ บรรณาการ แด่พี่เฟิร์นค่ะ  รูปน้องแซมมี่ที่น่ารัก ลันล้า

ขอบคุณคะแนนโหวตจากทุก ๆ คนเลยนะคะ (ใครที่ไม่ได้กล่าวถึง อย่าน้อยใจนะคะ)  ถ้าไม่ได้ชาวฟอนต์ ยังไม่รู้เลยตั๊กจะได้กี่คะแนน ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
อีก 44 จิ้ม (แจ๋ว แจ๋ว)

รู้สึกว่าแต่ละด่านมันต้องใช้จิ้มมากขึ้นนะ อย่างกับเก็บเลเวลเลย กร๊าก

เหนื่อยเหมือนกันนะ  หน้ามึน

Las Noches Rubicundior

เมื่อกี้ดูรายการบันเทิงช่อง 7 เหมือนในภาพที่เอามาโชว์เล๊ยยย

เห็นน้องตั๊กด้วย  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
เมื่อกี้ดูรายการบันเทิงช่อง 7 เหมือนในภาพที่เอามาโชว์เล๊ยยย

เห็นน้องตั๊กด้วย  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
กดไปอีก 1  ปลื้ม

แฮ่

อีก 26 จึ๊ก ก็จะไต่ขึ้นอีกอันดับแล้วจ้ะ

//25 ละ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จิ้มให้ละ  ลันล้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ตื่นมาหนีไปอีก 27 แล้ว อ๊ากกกกก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เหนื่อยเหมือนกันนะ  หน้ามึน

โอ๋ๆๆๆๆ  เดี๋ยวตั๊กจะเอารูปน้องแซมมี่มาบรรณาการอีกเยอะ ๆ นะคะ

วันนี้พอดีสอบเสร็จเลยแวะมาดู  ดีใจจังเลยค่ะ คะแนนขี้นพรวดๆเลย

ขอบคุณพี่น้องชาวฟอนต์ทุกคนนะคะที่ช่วยโหวต ลันล้า ลันล้า ลันล้า
และเป็นกำลังใจให้ตั๊ก ตั๊กจะพยายามสู้ค่ะ  สู้ๆ...

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
อีก 15 แต้มจะแซง  กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 30