หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 30

ผู้เขียน หัวข้อ: มาซิมาเชียร์น้องตั๊ก (ต.น.)  (อ่าน 121834 ครั้ง)
102 แล้วค่า สู้ๆ  เจ๋ง

จะน่ารักกันไปอย่างนี้เรื่อยๆ สัญญาไว้เลย
แฮ่ 108 แล้ว ฮี่ๆ

ที่ 14 แล้วจ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โหวตแล้วจ้า  กรี๊ดดดดด
ที่ 1 คะแนนล่อไปจะ 1000 แล้ว
โหวตแล้วเหมือนกัน  กรี๊ดดดดด
โหวตแล้วจ้ะ

ดูคะแนนตรงไหนอ่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ด้านขวาไงอร  หมีโหดดดด

น้องตั๊กกก ถ่ายรูปน้องแซมมี่มาฝากด้วยนะจ๊ะ กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
วันละจึ๋งสองจึ๋งทุกวันที่ออนไลน์

ได้ค่ะ  คิดค่าโฆษณาตารางเซ็นติเมตรละ 500 บาทถ้วนนะคะ

ปล. พี่ใหญ่ฝากถามว่า เมื่อไหร่จะไปกินอาหารญี่ปุ่นกันคะ

เอาไว้น้องตั๊กได้ที่หนึ่งเดี๋ยวเราซื้อมาม่าไปฉลองกัน  เจ๋ง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มาแล้วค่า...

วันนี้มาดึก เพราะเพิ่งได้รูป

ก่อนอื่น ขอขอบคุณคะแนนเสียงจากชาวฟอนต์ทุกคนนะคะ ลันล้า  ตอนนี้คะแนนดีขึ้นเป็นลำดับแล้ว

ตอนแรกได้แค่ 35 เอง  นึกว่าจะไม่ถึงร้อยซะแล้น ฮือๆ~

เมื่อวันจันทร์ ตั๊กไปร่วมกิจกรรม ละลายพฤติกรรม มาค่ะ

ตอนแรกยังงง ๆ อยู่เลย  อะไรละลายพฤติกรรม(วะคะ)  ก็เพิ่งรู้ว่ามันหมายถึง การให้ผู้เข้าร่วมประกวดมาทำกิจกรรมร่วมกัน รู้จักกันมากขึ้นนั่นเอง

ก็สนุกดีค่ะ  มีรูปมาให้ดูกันด้วย  แต่วันนี้คงได้ดูกันนิดหน่อยก่อนนะคะ  เพราะเดี๋ยวพรุ่งนี้ตั๊กต้องไปร่วมกิจกรรมอีก

แถมต้องเตรียมสอบด้วย  ทำกิจกรรมเสร็จ กลับมหาลัยเลย ต้องสอบวันพฤหัสต่ออีก 

งั้นอย่ารอกันเลยนะคะ  เตรียมใจพร้อมรึยังคะ เฮ้ย!?

ภาพรวมค่ะ  ทีมงานเค้าให้ทุกคนเป็นอะไรก็ได้ในป่าคะ  ตั๊กเป็นต้นไม้ มีคนเป็นหินด้วยนะ ดูออกมั๊ยคะ

แก๊งนี้เป็นมอเตอร์ไซด์ค่ะ

คนดู (มีแต่สูง ๆ น่ารัก ๆ ทั้งนั้นเลย ฮือๆ~)

น่ารักมั๊ยคะ

เห็นตั๊กกันมั๊ยคะ (ตั๊กอยู่นอกเฟรมค่ะ แฮ่ ๆ )

ตอนนี้ก็คงได้ดูกันแค่นี้ก่อนนะคะ  พอดีดึกแล้วล่ะ  เดี๋ยวตั๊กต้องรีบนอนแล้ว  เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปไม่ทันแย่เลย เฮ้ย!?

แล้วจะทยอยเอารูปเพื่อน ๆ มาลงให้ดูอีกนะคะ  โดยเฉพาะที่พี่เฟิร์นขอไว้

แล้วจะรีบเอารูปมาลงให้ดูอีกนะคะ

ปล. อย่าลืมโหวตกันอีกนะคะ ลันล้า  ขอบคุณทุกคนล่วงหน้าค่า

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
เห็นข้อศอกตั๊กด้วย กรี๊ดดดดด ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตั๊กทำท่า ไรเดอร์อเมซอนด้วย  กร๊าก
เห็นข้อศอกตั๊กด้วย กรี๊ดดดดด ง่ะ

นั่นมันเข่าค่ะ โวย

ตั๊กทำท่า ไรเดอร์อเมซอนด้วย  กร๊าก

ตั๊กเป็นต้นไม้ค่ะ  ส่วนคนเป็นมอเตอร์ไซด์นั่นชื่อ น้อง ลาล่า  พี่กัมสนใจมั๊ยคะ

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
 ยิ้มน่ารัก  น่ารักทั้งนั้นเลยนะครับ อยากประกวดบ้างจัง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
น้องลาล่าที่ป๊อปปูล่าห์ใช่ไม๊  กรี๊ดดดดด

แต่ดูแล้ว ท่าทางน้องเค้าจะเป็นคนอารมณ์ดีมั่กๆ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 30