หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 30

ผู้เขียน หัวข้อ: มาซิมาเชียร์น้องตั๊ก (ต.น.)  (อ่าน 121826 ครั้ง)

กดโหวตให้น้องตั๊กแล้วจ้า  กรี๊ดดดดด

จะกดดูผลโหวตมันก็เลื่อนหนีอยู่นั่นแหละ น่ารำคาญชิืบ ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ก.ย. 2007, 21:25 น. โดย Sorisori คริคริ » บันทึกการเข้า

Las Noches Rubicundior
โหวตละๆ เกย์ออก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
คนละงานกับที่ประกวดช่อง TITV ตอนนี้ใช่ป้ะคะ  หมีโหดดดด

<3.
คนละช่องกันจ๊ะ  โวย

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
โหวตแล้วจ้า

//ตั๊กใส่ลิงก์ลงในลายเซ็นเลย จะได้นึกได้ปั๊บตามไปโหวตทันทีแต่เปลี่ยนเบอร์

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เห็นเมนูข้างๆ มั้ย

ร่วมโหวตให้กำลังใจ  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
 เกย์ออก โหวตให้แล้วน๊าาา

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
โหวตให้ตั๊กแล้วนะจ้ะ   ลันล้า

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
สู้ ๆ นะตั๊ก   ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
มารายงานผลค่าาาาา...

ขอบคุณพี่ ๆ น้อง ๆ เพื่อน ๆ ทุก ๆ คนนะคะ  เมื่อวานอยู่อันดับ 18 ได้แค่ 35 โหวตเอง

วันนี้ขึ้นไปอยู่อันดับ 15 แล้วค่ะ ได้คะแนนเกือบ ๆ 100 แล้ว 

ด้วยแรงเชียร์จากชาวฟอนต์คาดว่าตั๊กจะแซงที่ 1 ( 900กว่า ๆ ) ภายในวัน สองวัน นี้แหละค่า

ขอบคุณทุดคนนะคะที่ช่วยโหวต  โหวตแล้วอย่าลืมโหวตอีกนะคะ

ปล. จันทร์นี้ตั๊กจะไปร่วมกิจกรรมอีก  เดี๋ยวจะถ่ายรูปมาให้ดูกันนะคะ ลันล้า  อยากให้ถ่ายรูปใครเป็นพิเศษ หื่น บอกนะคะ

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
หื่น ฝากเลือกมาให้เลยจ้ะตั๊ก

จ่ายค่าฝากแล้วนะ อีก 1 จึ๊ก ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มีปู้ชายไม๊ตั๊ก   กร๊าก

พี่จะคอยโหวตอยู่เนือง ๆ นะจ๊ะ   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
โหวตให้ทุกวันนะครับ  รบกวนตอนน้องตั๊กออกทีวี ถือป้ายที่เขียน คำว่า WWW.f0nt.COM ตัวใหญ่ๆด้วยนะจ้ะ  หมีโหดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
โหวตให้ทุกวันนะครับ  รบกวนตอนน้องตั๊กออกทีวี ถือป้ายที่เขียน คำว่า WWW.f0nt.COM ตัวใหญ่ๆด้วยนะจ้ะ  หมีโหดดดด

ได้ค่ะ  คิดค่าโฆษณาตารางเซ็นติเมตรละ 500 บาทถ้วนนะคะ

ปล. พี่ใหญ่ฝากถามว่า เมื่อไหร่จะไปกินอาหารญี่ปุ่นกันคะ

เย่ ทะลุร้อยแล้วจ้ะ คริคริ (จาก 96)

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 30