หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 30

ผู้เขียน หัวข้อ: มาซิมาเชียร์น้องตั๊ก (ต.น.)  (อ่าน 121844 ครั้ง)
กรรมการไม่ได้เรื่อง คนมั่นใจ ไม่ชอบรึไง ชิ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ขอบคุณค่า  กรี๊ดดดดด
พวกแต่งหน้าแล้วก็ชุดนี่เราต้องเตรียมเองใช่มั้ยคะ
ตลอดการประกวดเลยรึเปล่า   เกย์ออก

ประกวดรอบแรกกับรอบ 2 เราต้องหาชุดใส่เอง และแต่งหน้าเอง
ถ้าเข้ารอบ 20 คนสุดท้าย จะมีทีมงานเตรียมชุดและช่างแต่งหน้าจ๊ะ
ทางที่ดีเราควรหัดแต่งหน้าเอง เพราะช่างเขาจะเติมให้เรานิดๆหน่อยๆอ่ะ
ตอนที่แข่งเข้ารอบ 20 คนสุดท้ายนี้เกือบตายเพราะแต่งหน้าเอง  ง่ะ

น้องตั๊กขา พี่เข้าใจค่ะ
ว่าการพูดถนอมน้ำใจคนนี่มันน่าลำบากใจเพียงใด  หมีโหดดดด
ว่างั้นแหละค่ะพี่อร  กร๊าก

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
 กร๊าก

เดี๋ยววันนี้กิ้วดูหุ่นพี่นะว่าพอประกวดได้ไหม  กร๊าก
นน. ขึ้น 6 โล (จากตอนป่วย)

แม่ทักทุกวันว่าอ้วนขึ้น  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ก็็ดีแล้วนิ โย่งเป็นไม้เสียบผีเลย  เหลือบ

นึกสภาพคนสูงๆ แล้วอ้วนสิคะ  เอือม

ยักษ์เลยแหละ

พี่ว่าพี่ไม่อ้วนน๊า

ให้กิ้วมาดู

กร๊าก อ้วนรึยังเนี่ยตกลง

ก็ตัวพี่เองว่าไม่

แต่แม่เค้า... ฮือๆ~

ก็อ้วนขึ้นกว่าเดิมที่เคยเป็นไง

แต่ไม่ได้หมายความว่า อ้วน เป็นราชินีช้างหรอก

Las Noches Rubicundior

ตั๊กเบอร์ 3 ค่ะ
     ตอนนี้ทางช่อง 7 เปิดให้โหวตแล้วค่ะ ขอให้พี่ๆเพื่อนในบอร์ดช่วยโหวตให้ตั๊กหน่อยนะคะ  ไหว้
    โหวตครั้งนี้มีรางวัลให้ด้วยค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ก.ย. 2007, 21:13 น. โดย ตั๊กจังโฮะโฮะโฮะ... » บันทึกการเข้า

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
น้องตั๊กเอาอะไรไว้บนหัวอะครับ  หมีโหดดดด

แต่ โหวตให้ครับ  เจ๋ง

แล้วโหวตไงหว่า งง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ขอโทษค่ะลืมบอกเว็บอ่ะ  ไหว้

http://tsm.ch7.com/contestant/contestant.html

โหวดแล้วคร้าบบ  สู้ๆ เจ๋ง

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol

โหวตแล้วจ้า~

// น้องตั๊กไม่ห้อยจตุคามมั่งล่ะคะ หรือว่าตอนนี้ผู้เข้าประกวดไม่อินเทรนแล้ว  หมีโหดดดด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
เดี๋ยวนี้เขานิยมห้อยพวงมาลัยดอกดาวเรืองค่ะ โดยเฉพาะเบอร์ 11  กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ก.ย. 2007, 21:21 น. โดย ตั๊กจังโฮะโฮะโฮะ... » บันทึกการเข้า

เอ่อ  เอือม

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 30