หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 30

ผู้เขียน หัวข้อ: มาซิมาเชียร์น้องตั๊ก (ต.น.)  (อ่าน 121856 ครั้ง)
      ขอโชว์บ้างนะคะ  ลันล้า

เป็นภาพที่ตั๊กไปร่วมกิจกรรมของไทยซุปเปอร์โมเดลค่ะ  (อิอิ)

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D

ไทยซุปเปอร์โมเดล  หื่น

อร๊ายยยยย

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
อะแฮ่ม จั๊วววววว เอ๊ยย~   น้องดำ

เลวยั้นเงา
ไทยซุปเปอร์โมเดล  หื่นเด้ง1

อร๊ายยยยย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แอร้ยย  กรี๊ดดดดด
ช่วยโหวตให้หน่อยนะคะ หมายเลข 3 ค่ะ  ยิ้มน่ารัก

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
หมายเลข 3 ด้วย อ๊ากกกก หื่นนนนน
หมายเลขแห่งความโชคดีค่ะ  ปลื้ม

ว๊ะฮู้วววววววววววววว อ๊ากกกก หื่นนนนน

ชิ งั้นๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มันคืออะไรเหรอ โหวตอะไรยังไง  ไอ้มืดหมี

Today you , Tomorrow me.
เผยผิวต่อเถอะก๊าบ (หรือแตกหน่อดี กรี๊ดดดดด)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พอดีตั๊กไปประกวดไทยซุปเปอร์โมเดลอ่ะค่ะ ผ่านเข้ารอบ 20 คนสุดท้าย เขาให้มีการโหวตให้กับผู้เข้าประกวดอ่ะค่ะ
จะเริ่มโหวตอาทิตย์หน้า โหวตยังงัยเดี๋ยวตั๊กจะบอกอีกที แต่รู้สึกว่าจะมีออกทีวีด้วย ช่อง 7 ค่ะ
พี่เอ้ช่วยโหวตให้ตั๊กด้วยนะคะ  หมายเลข 3 ค่ะ

ชิ งั้นๆ

อะไรคืองั้นๆ ค่ะพี่เอ  โวย

สูงจังค่ะ  เพรียว หุ่นดี๊ดี

อะไรคืองั้นๆ ค่ะพี่เอ  โวย

ก็แค่
สวยงั้นๆ   ชิ
หุ่นดีงั้นๆ   ชิ ชิ
น่ารักงั้นๆ   ชิ ชิ ชิ

ฮือๆๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 30