หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 30

ผู้เขียน หัวข้อ: มาซิมาเชียร์น้องตั๊ก (ต.น.)  (อ่าน 121841 ครั้ง)
ยิ้มน่ารัก  น่ารักทั้งนั้นเลยนะครับ อยากประกวดบ้างจัง

ถึงแม้พี่ ๆ ทีมงานจะบอกว่าขอให้มีความมั่นใจเยอะ ๆ  หน้าตาไม่เกี่ยว... แต่ตั๊กว่า... ง่ะ พี่จักรีจะเอาจริงแน่เหรอคะ กร๊าก

น้องลาล่าที่ป๊อปปูล่าห์ใช่ไม๊  กรี๊ดดดดด

แต่ดูแล้ว ท่าทางน้องเค้าจะเป็นคนอารมณ์ดีมั่กๆ

ค่ะ น้องเค้านิสัยดี คุยเก่ง ที่สำคัญ บุคลิกภาพดีด้วยนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ต.ค. 2007, 03:38 น. โดย ตั๊กจังโฮะโฮะโฮะ... » บันทึกการเข้า

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
ขอโพสเบิลนะคะ (ไม่มีคนตอบกันเลย ฮือๆ~)

จะมาโชว์รูปเพื่อน ๆ ต่อนะคะ

อันนี้เป็นรูปตอนร่วมกิจกรรมเดินแบบที่กันตนาค่ะ

รูปนี้ตั๊กภูมิใจเสนอมากค่ะ  ครูสอนเดินแบบค่ะ  น่ารักมั๊ยเค๊อะ???

เอามาให้ดูเรียกน้ำย่อยก่อนค่ะ  พี่ ๆ อยากดูกันอีกมั๊ยคะ

ใครอยากดูยกมือขึ้น (ไม่ต้องห่วงนะคะ  คนต่อไปไม่ใช่ครูฝึกแล้วล่ะค่า)

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
 ลันล้า/ ดูค่า

there are no regrets in life, just lessons . .
วงการนางแบบคงไม่มีผู้ชาย(จริงๆ) ชิ
วงการนางแบบคงไม่มีผู้ชาย(จริงๆ) ชิ

ถ้าไม่นับรวมตากล้อง  ตั๊กก็คิดว่าคงจะแอบกันหมดแหละค่ะ

โว๊ววว หายไปวันเดียวคะแนะพุ่งปรี๊ดด เดี๋ยวจะไปช่วยจิ้มดันอีกแรง

เดี๋ยวนี้ตั้งหน้าเว็บโหวตน้องตั๊กเป็นหน้าแรกไว้ซะเลย หมีโหดดดด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour

หมีโหดดดด/

http://tsm.ch7.com/contestant/pop_profile.aspx?Number=3
โหวตน้องตั๊ก

http://tsm.ch7.com/contestant/frame_vote_result.aspx
ดูผล

เมื่อวานตูกดไปเกือบ 20 ได้มั้ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โหวตแล้วค่า  ลันล้า

there are no regrets in life, just lessons . .
อีก 9 แต้มได้ขึ้น Division1 แล้ว อ๊ากกกก หื่นนนนน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โหวตแล้วนะจ๊ะ  ยิ้มน่ารัก
โว๊ววว หายไปวันเดียวคะแนะพุ่งปรี๊ดด เดี๋ยวจะไปช่วยจิ้มดันอีกแรง

เดี๋ยวนี้ตั้งหน้าเว็บโหวตน้องตั๊กเป็นหน้าแรกไว้ซะเลย หมีโหดดดด

ดูผล

เมื่อวานตูกดไปเกือบ 20 ได้มั้ง

ขอบคุณพี่ส้มกับพี่แอนนะคะ 

ตอบแทนด้วยรูปสวย ๆ (ของตั๊ก) ค่ะ ลันล้า

โอว ปั่นกันกระจุย มีคนตัดหน้าคุณตั้ง 2 คนแน่ะ

โห ปั่นกันเร็วมาก  เดี๋ยวจะเพิ่มรูปให้ดูอีกนะคะ  รอซักครู่ ลันล้า

มบีสตรู๊ว อ๊ากกกก หื่นนนนน

เหอๆ หื่น

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
ขอบคุณจั๊ว กับ พี่บุ๋มด้วยค่า

อะ มาดูกันต่อ  ชุดที่ 2

โอ้ววว หื่น

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 30