หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ตังไปเรียนวันละกี่บาท  (อ่าน 76395 ครั้ง)

เหมือนกันเลยครับ  ไอ้มืดหมี

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อนุบาล     1 บาท
ป.1-3       7 บาท
ป.4-6      10 บาท
ม.1-3      20 บาท
ปวช.1-3   30 บาท

ป.ตรี เดือนละ 6,000 - 6,500 บาท

ทำงาน แล้วแต่จะหามาได้

ถ้ามัวแต่เดินตามรอยเท้าคนอื่น เมื่อไหร่จะมีรอยเท้าเป็นของตัวเอง (ห๊า...)

เหมือนกันเลยครับ  ไอ้มืดหมี

สงสัยจะกินเยอะ
มิน่า...อ้วนเอ้า อ้วนเอา กรี๊ดดดดด
ป๋า ตั้ม  กรี๊ดดดดด ขอตัง ล้านนึงจะลาออกจากงานเลยครับ

เกย์แอบ เอาไปแปลงเพศแล้วย้ายไปทำงานอะคาซ่าล่ะสิ

ป๋าเลี้ยง อ๊ากกกก หื่นนนนน แอบหื่น

ไปป๋ามาทุกเดือนเลยครับ โม้นาไม่อยู่ ไปด้วยกันมั๊ย  ฮิ้ววว

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ผมว่างครับ มาป๋ากับผมก็ได้นะ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ผมว่างครับ มาป๋ากับผมก็ได้นะ  กรี๊ดดดดด

จะแต่งงานแล้วไม่ใช่หรอ

เอาแบบชุดนั้นนะพลัม แอร๊ยยยยย  เกย์ออก

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ขอไปซ้อมเต้นก่อนครับ วันนั้นใส่ส้นสูงแค่เดินยังหัวทิ่มเลย  กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

เบอร์อะไรหล่ะคะนั่น  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
เพื่อนบอกเป็นไซส์ใหญ่สุดที่มันพอจะหามาได้ครับ ปกติใส่รองเท้าเบอร์ 10 มั้ง

เหวอ

Las Noches Rubicundior
ก็ปกติเท้าผู้ชายนะ แต่รองเท้าผู้หญิงเพื่อนมันบอกหายากมาก  กร๊าก

อนุบาลถึงป.5 เทอม 1 ไม่เคยได้เงินไปโรงเรียน ฮิ้ววว
เพราะว่าที่โรงเรียนมีข้าวให้กิน มีของว่างให้เงิน พ่อก็เลยไม่ให้ตังค์
ยกเว้นแต่ว่าจะมีกิจกรรมหรือต้องซื้อของอื่นๆ (แต่ส่วนใหญ่พ่อก็ไปซื้อให้เอง)

ป.5 เทอม 2 ได้วันละ 20
ป.6 ได้วันละ 10 บาท (ย้ายกลับมาโรงเรียนเดิม มีข้าวกะหนมกินเหมือนเดิม หมีโหดดดด)

ม.1 - ม.3 วันละ 30 (กินอย่างเดียว ค่ารถไม่เสีย)
ม.4 - ม.6 เดือนละ 2000

มหาลัย
ปี 1 - ปี 2 เทอม 1 4000 (ของทุน)
ปี 2 เทอม 2 ประมาณ 6000 - 7000 (ทุนบวกทำงานพิเศษ)
ปี 3 เทอม 1 ประมาณ 5000 - 6000 (ทุนบวกทำงานพิเศษที่โดนลดชม. หน้ามึน)
งี้แหละ น้ำพักน้ำแรงตัวเอง  แป๊ะยิ้ม

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เรายังขอพ่อกับแม่อยู่เลย ฮือๆ~

เดือนละ ๖๐๐๐

โล่ง
อนุบาล วันละ 10 บาท
ประถม วันละ 20 - 50 บาท
มัธยม วันละ 80-100 บาท (ค่ารถ+ค่ากิน)
มหาลัย อาทิตย์ละ 1500 บาท (ไม่รวมเสาร์-อาทิตย์)

there are no regrets in life, just lessons . .
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 17