หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20

ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวร้้ายแด่หนุ่มๆ  (อ่าน 83782 ครั้ง)
 กร๊าก
ไสหัวไป โวย

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
ไม่มีเค้าระวังเหงาน๊าาาา

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ยินดีด้วยครับ  ลันล้า

กินรอบวง
ตัวจริงอยู่นี่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตัวจริงอยู่นี่

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เข้ามาฮา
 กร๊าก

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
อ้าวผมหลงเข้ามา

ความรักอยู่ไหนน้าา....
ทำไมแฟนอรหน้าเหมือนพี่แอนผสมพี่กัม  อ้วก

เหอๆๆๆๆๆๆ.......................

And true love is the rule, and you're nobody's fool.
The ship's coming to the light and it was love at first sight...:D
อ้าว !! แล้วกัน  กร๊าก
ผมตกข่าวซะงั้น !!

... บุญรักษาครับ : )
ไม่ตกค่ะ ข่าวล่ามาแรงเลย  กรี๊ดดดดด

ขุดให้พี่เช่ครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ขอบใจ  3cษ
ขอบใจ  กรี๊ดดดดด

อรคิดว่าเห็นสมควรตกลงปลงใจกับชายผู้โชคดีผู้นี้แล้วค่ะ
จึงเรียนมาเพื่อทราบ  ไหว้
หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20