หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20

ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวร้้ายแด่หนุ่มๆ  (อ่าน 83753 ครั้ง)
 กร๊าก กร๊าก

กร๊าก
พี่แอนไม่ต้องขำเลยถ้าผมโดนเดี๋ยวจะเอารูปหลุดๆพี่มาลง  กร๊าก เริ่มพาล

3cษ กร๊าก A>E

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่แอนไม่ต้องขำเลยถ้าผมโดนเดี๋ยวจะเอารูปหลุดๆพี่มาลง  กร๊าก เริ่มพาล

มาเลยค่ะ  อยากดู ลันล้า

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D

ลงเลย ๆ อยากรู้อยากเห็น กร๊าก

งบน้อย

ยินดีด้วยครับ ขอให้หครองรักกันนานๆ  ไหว้

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
กำลังนึกอยู่ว่าใครขุดมา แต่ไม่เป็นไรรอดแล้วเรา  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
หมีใช้ระบบเปลี่ยนรายเดือนเหรอ?
ครับเดือนที่แล้วพี่ได้โควต้า  กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
อย่างนี้พลัมก็เศร้าแย่ซิครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
มาเลยค่ะ  อยากดู ลันล้า
เห็นด้วยเอาเลย ฮี่ๆ

Life is like a box of choclates.
:07:พี่หมี   ฮือๆ~

นี่ใครล่ะเนี่ย  โวย

เอาก็เอา หื่น

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 กร๊าก
เนียนนะเนี่ย  กร๊าก

หมีนี้ ตำนานจริงๆ  เจ๋ง

ไม่เมื่อยเหรอ

...................

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20