หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20

ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวร้้ายแด่หนุ่มๆ  (อ่าน 83765 ครั้ง)
แปลว่าไรคะหมอแมวพูดให้เคลียร์หน่อยค่ะ  หมีโหดดดด
ก็เหมือนเดิมไง
รู้สึกกับ แอน มัน กัมส์ จักรี หมี กิ้ว ลุงอ๋าห์ ... ฯลฯ ... แต่ก่อนยังไง ตอนนี้ก็เหมือนเดิม  ยิ้มน่ารัก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
งั้นยังไม่หย่า  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ก็เหมือนเดิมไง
รู้สึกกับ  กิ้ว  แต่ก่อนยังไง ตอนนี้ก็เหมือนเดิม  ยิ้มน่ารัก

:27c:รักเราไม่เก่าเลย

อันโตนิโอกะเมโระ ~~

ใครคือ มันครับ  งง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แอน มัน ไง แอน มัน

(เห้ย ถ้า แอน มัม จะฮากว่านี้นะเนี่ย กร๊าก

แอน มัม น่ะแหละ น้องดำ
เออ ตูเขียนผิดเองแหละ มัม กลายเป็น มัน  ไอ้มืดหมี

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
:27c:รักเราไม่เก่าเลย
ยืนยันคำเดิม ชิ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ขอแจ้งข่าวใหม่ค่ะ

เจอเนื้อคู่อีกคนแล้ว ชื่อน้องอิ๊กคิว  กรี๊ดดดดด
ที่มาสัมพลาดพี่แอน

อ๋ออยากดูรูปหรอคะ  ฮี่...

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ใช่ค่ะ  กรี๊ดดดดด
 :07:พี่หมี   ฮือๆ~

กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เหยื่อรายใหม่ กร๊าก

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
ขอเชิญคุณอิคคิวเข้าไปอ่านกระทู้นี้ด่วนครับ
 หมีโหดดดด
http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,6683.0.html

ยินดีด้วยครับ (แจ๋ว แจ๋ว)

งบน้อย
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20