หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20

ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวร้้ายแด่หนุ่มๆ  (อ่าน 83755 ครั้ง)
อยากค่ะ

แตงแล้วพี่พลัม "กรุณา" เอาหมีไปอยู่ด้วยเลยนะคะ  หมีโหดดดด

พลัมจะเอาหมีเข้าบ้านเหรอ....ไม่ได้นะ ให้หมีนอนนอกบ้านไป อะไรกันเห็นหมีดีกว่าเหรอ ชิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ก.ย. 2007, 20:20 น. โดย ชวาลา » บันทึกการเข้า

อยากให้พี่หมีไปที่ชอบๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มีแต่คนรักพี่หมี
โอ๊ะมาช้าไปหน่อย

// โธ่... น้องพลัมของป้า  แบร๋~

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
รีบหนีไปบวชเลยครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เดี๋ยวเหมือนกาษานาคา  หมีโหดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ตอนนี้หมี.คงกำลังรีบทอผ้าอยู่

ไม่ได้ให้พี่พลัม.เอาไว้บวชนะ

เอาไว้ผูกติดเสาไม่ให้ไปไหน  ฮิ้ววว

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
อรตื่นเต้นมากค่ะ  กรี๊ดดดดด
ช่วงนี้พี่พลัมก็มาที่บ้านบ่อยๆ สงสัยคิดถึงมาก
เห้นมีพูดๆไว้เหมือนกันว่าจะฮันนีมูลที่ไหน  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ฮันนี่มูล = ขี้ผึ้ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อรตื่นเต้นมากค่ะ  กรี๊ดดดดด
ช่วงนี้พี่พลัมก็มาที่บ้านบ่อยๆ สงสัยคิดถึงมาก
เห้นมีพูดๆไว้เหมือนกันว่าจะฮันนีมูลที่ไหน  กรี๊ดดดดด
ฮันนีมูล = ข้าวเหนียวมูน???

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
นั่นอรตั้งใจพิมพ์นะ เดี๋ยวหาว่าอรหมีอีก  หมีโหดดดด

ไม่ได้ว่า ว่าเป็นหมีซะหน่อย  พี่อรเป็นหมีอยู่แ้ล้วต่างหาก  ฮี่...

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ถึงอรจะเป็นหมี แต่ความรู้สึกของผมต่ออรก็ยังเหมือนเดิม

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
แปลว่าไรคะหมอแมวพูดให้เคลียร์หน่อยค่ะ  หมีโหดดดด

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
หย่ากับพี่พลัมกลับไปหาหมอแมวดีกว่า  เกย์ออก

หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20