หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 20

ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวร้้ายแด่หนุ่มๆ  (อ่าน 83757 ครั้ง)
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
ขอแสดงความยินดีด้วยคนครับ   

กร๊าก ปักหมุดเลยเหรอคะเนี่ย

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
อ้าว มาไม่ทันตอนครึกครื้น   กร๊าก

ยินดีด้วยนะค๊า  เกย์ออก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ยินดีด้วยนะคะ

ดีใจจังเลยที่กระจู๋นี้ปักหมุดไว้

ถ้าไม่ปักไว้คงไม่ได้เข้ามาปั่นแสดงความยินดี

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
ไม่ทราบว่าสินสอดที่เอาไปขอพลัมมีอะไรบ้างครับ  ฮิ้ววว

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
เป็นแฟนคนจนต้องทนหน่อยน้องงง

ตอนแรกที่ได้ยินข่าว แทบจะไม่เชื่อตัวเองเหมือนกัน แต่ตอนนี้ก็รู้แล้วว่าเป็นเรื่องจริง
ยังไงผมก็ขอยินดีกับอรและพลัมด้วยแล้วกันนะครับ

สำหรับอร
เรากับอรรู้จักกันมาไม่นานนัก แค่สองปีเท่านั้น แม้ว่าจะเป็นมิตรภาพที่เริ่มมาจากการเล่นเว็บการเล่นบอร์ด
แต่มันก็คือสิ่งดีๆที่เกิดขึ้นในช่วงชีวิตของผม
แรกเริ่มที่รู้จักอรทางโลกไซเบอร์ ผมก็รู้สึกว่าไม่ได้อยู๋คนเดียว รู้สึกว่าวันเวลารอบๆตัวนั้นมีค่า
ทำงานเสร็จแล้วก็อยากจะเข้ามาในฟอรั่มเพื่อมาคุย
แต่เดิมผมไม่เล่นMSNเลย จนกระทั่งเข้ามาที่แตกฟอง ผมก็ลองเล่นเอ็มดูสักพัก และหมีอรก็เป็นคนแรกๆที่ผมแอดชื่อเข้ามา
และ อรเป็นผู้หญิงคนเดียวที่ผมออนเอ็มด้วยเกินหนึ่งครั้ง
ครั้งนั้นที่แกล้งแหย่อรเล่นทางเอ็มจนอรตกใจ ... ผมรู้สึกไม่ดี วันนั้นไม่ได้ขอโทษไป ก็รู้สึกเสียใจมาก ...
หลังจากวันนั้นมา ผมไม่เคยเล่นเอ็มอีกเลย

ช่วงครึ่งปีมานี้ แม้เราจะไม่ได้คุยกันมากมาย ไม่ได้ทักทายอะไรกันนัก แต่ผมก็รู้สึกดีเสมอเมื่อหมีอรเข้ามาในฟอนต์
รู้สึกอยากเข้าไปตอบกระทู้ทุกครั้งที่เห็นอรเข้าไป แม้ว่าช่วงหลังๆอรจะไม่ค่อยได้ทักทายผม
ผมสังเกตสิ่งนั้นได้ แล้วรู้สึกแปลกๆทุกครั้ง
แม้ว่าตอนนี้สิ่งต่างๆจะชัดเจนแล้วก็ตามว่าระหว่างเราสองคนเป็นเพียงแค่เพื่อนที่รู้จักกันทางอินเตอร์เนทเท่านั้น ไม่ได้เป็นอื่นใดมากเกินกว่า
แต่ผมก็รู้สึกดีเสมอมาที่ได้รู้จักกับอร
ขอให้มีความสุขนะครับ

สำหรับพลัม
ผมไม่มีอะไรจะเอ่ยกับคุณมากเกินกว่า
คุณเป็นผู้ชายที่โชคดีที่สุดในโลก
ยินดีด้วยครับ

สุดท้ายนี้อยากจะบอกว่า พลัม ..... เรารักนายว่ะ

เหตุการณ์สมมุตินะเว้ย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ผมมาช้าเกินไปหรือเปล่าครับ พอดีเพิ่งกลับถึงบ้าน  ไอ้มืดหมี

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ฮาหมอแมว  กร๊าก

ทำยังกะอวยพรงานแต่งงานแน่ะครับ  กร๊าก 
รักร้าวของหมอแมว กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เหมือนจริงมากไปแล้ว กร๊าก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
หมอแหม๊วววววววววววววววววววววว กร๊าก
ต๊าย อีหมอ เดี๋ยวนี้ชักพลิ้วนะยะหล่อน  ชิ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 20