หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 20

ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวร้้ายแด่หนุ่มๆ  (อ่าน 83777 ครั้ง)
จากนี่...

ไม่ได้เคืองนะจ๊ะ รักน้องอรเสมอ แอร๊ยยยยยยย  กรี๊ดดดดด

อรคิดว่าเห็นสมควรตกลงปลงใจกับชายผู้โชคดีผู้นี้แล้วค่ะ
จึงเรียนมาเพื่อทราบ  ไหว้

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ข่าวดีที่สุดแห่งปี 50 เจ๋ง
ขอความร่วมมืออย่าไปตอบกระจู๋ ข่าวร้ายแด่หนุ่มๆ ของหมีนะครับ มันจะได้แ้ป้กแล้วตกไป  ไหว้

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
 กร๊าก

ยินดีด้วยครับ (แจ๋ว แจ๋ว)

งบน้อย

สำเร็จโทษพี่พลัมอย่างอ่อนโยน  หื่น

กว้ากกกกก หมี่ดูส้วมมาแล้ว กร๊าก กร๊าก

ขอความร่วมมืออย่าไปตอบกระจู๋ ข่าวร้ายแด่หนุ่มๆ ของหมีนะครับ มันจะได้แ้ป้กแล้วตกไป  ไหว้

เห็นลายเซ็นของคุณพลัม ช่างเข้ากับสถานะการณ์จริงๆ  คริคริ

where there's a will there's a way
 ฮือๆ~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ใครตอบ + หมดค่า  กรี๊ดดดดด

หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ยินดีด้วยค่ะพี่พลัม  คริคริ

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ

ตอบค้า  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โธ่  พี่พลัม  เศร้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ขอขอบคุณทุกคนมากค่ะ อรซึ้งใจจริงๆ  ลันล้า

รับของชำร่วยกันครบแล้วนะคะ  เกย์ออก

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 20