หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 20

ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวร้้ายแด่หนุ่มๆ  (อ่าน 83770 ครั้ง)
หมุดหลุดเลอะมุ้ง มุ้งเลอะหมุดหลุด  หมีโหดดดด

ดันเพื่อหมี หมีโหดดดด

งบน้อย

กร๊าก ขุดมันขึ้นม้าาาาา

Las Noches Rubicundior
นี่มีแต่คนรักหมีเลยนะเนี่ย

ว่าแต่จัดงานเมื่อไหร่ หมีโหดดดด

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
การ์ดแต่งงานค่ะ  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
จัดงานที่ไหนคะ วันที่เท่าไหร่  กรี๊ดดดดด

นมใหญ่ ขึ้นมาเชียว  กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 กร๊าก

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
น่ากลัวมาก  กร๊าก

ผิดสเกลสุดๆ   กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก หน้าตาสุดยอด
เห็นหน้าพลัมในรูปแล้ว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ผมแซกไขว้กันด้วย  กร๊าก กร๊าก กร๊ากกกก

ทรงนี้เซทยังไงครับพี่พลัม  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หนูตัดต่อไม่ค่อยเป็นหง่า  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 กร๊าก
จ้างช่างผมมือ 1 มาจากปารีส เลยครับ

ป.ล. หน้าตูใหญ่กว่าหัวอีก  กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 20