หน้า: 1 2 3 [4] 5

ผู้เขียน หัวข้อ: เต็ก...กูรักมึงว่ะ (รอบสอง)  (อ่าน 28450 ครั้ง)
น่าบีบนมด้วยนะครับ กรี๊ดดดดด
มีถ่ายช็อตที่สะด๊วบกันกลางสายฝนไหมครับ เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สาบานด้วยเกียรติของลูกเสือ

ผมไม่เข้าเต็กอย่างเด็ดขาด  ฮือๆ~
เอ่อออ อ่า ไม่น่ามีนะคะพี่แอน

แค่นี้ก็นับถือแล้วค่ะ ถ่ายกลางคอร์ทคณะ กลางวันแสกๆคนเยอะๆ โว้ว ช่างกล้า

เอ่อออ อ่า ไม่น่ามีนะคะพี่แอน

กร๊าก

แค่นี้ก็นับถือแล้วค่ะ ถ่ายกลางคอร์ทคณะ กลางวันแสกๆคนเยอะๆ โว้ว ช่างกล้า

คนที่เดินผ่านไปผ่่านมาอาจจะนึกว่าเป็นวัวของคณะเกษตรก็ได้ครับ เพราะว่า อ่า เอ่อ...
เต็กดิว ? มันเป็นชื่อธีมติวปีก่อนรึเปล่า เอ๋ มันคืออะไร

เต็ก มาจาก architect นี่แหละค่ะ

มาแว้ววววววววว มันมาแว้ววววว โปสเตอร์อย่างว่าๆ

เกย์ออก

ไม่น่าเกิดเร็วไปหน่อยเลยเรา  กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
  ชอบ ครับ   เจ๋ง    ไปติวได้ที่ไหนครับเนี่ย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
คณะถาปัด จุฬาค่ะ

ง่ะ โปสเตอร์ ปีนี้แปลกกว่า ทุกปี

ปัญญาจงทิ่มแทง แสดงฤทธา
แปลกเพราะตีมงานรึเปล่าคะ   งง

หรือแปลกที่หน้าตาของโปสเตอร์  งง

หรือหน้าตาคนโพสแปลก  ลันล้า

หรือส่วนไหนคะ   กรี๊ดดดดด

ขอคำชี้แนะสำหรับการติวครั้งหน้าด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ  ไหว้

หื่น เพราะโปสเตอร์ ครับ
--------------------------------------------------------------------------------
ปีที่แล้ว มีโอกาศได้ไป Season Change :: ฤดูที่ "เต็ก" ต่าง ก็เลยยังติดใจอยู่ แต่เห็น โปสเตอร์ เลย สะดุุด !  เหวอ

จริงๆแล้วโปสเตอร์ตัวนี้ใช้ดึงดูดความสนใจอะค่ะ ไม่ได้มีจุดมุ่งหมายแฝงใดๆ นะจ๊ะ นะจ๊ะ

พี่ติวสาวๆเยอะมั้ยครับ แบบว่าผมสนใจ โห
พี่ติวสาวๆเยอะมั้ยครับ แบบว่าผมสนใจ โห

น้อยแต่ น่ารักครับ  ฮี่... (อ้างอิง ปีที่แล้ว)
ปล. จ๋าวๆ รุ่นเดียวกันก็ ใช่เล่นครับ  หื่น

หน้า: 1 2 3 [4] 5