หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: iannnnn.com  (อ่าน 4306 ครั้ง)
คือว่าหลิงเข้าไปแล้วอ่านไม่ออก มันเป็นแบบนี้อะค่ะ

‫‬‭‮‪‫‬‭‮  ผลพวงจากเจ้าตัวนี้ครับ҉
อุ้ย  เกย์แอบ

แอบอ้าง

ฮือๆ~ ผิดไปแล้ว ไม่ยอมเปิดดูก่อน  เศร้า
‫‬‭‮‪‫‬‭‮҉สีชมพูบานเย็น ตะขอหลังดันทรง คัพบี ขาว สวย เวิร์ค น่ารัก แจ่ม..

หื่น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
น่าจะมีตัวที่ convert กลับได้นะครับนี่

อ๊ะ ก๊อบมาวางก็เป็นปกติแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ก.ย. 2007, 01:01 น. โดย ต้น`นาวิน » บันทึกการเข้า
ก็อปปี้โดยไม่ติดไอ้ตัวปริศนานั่นมา ก็อ่านรู้เรื่องแล้วครับ ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ู^
^
^

เพิ่งรู้ว่าพี่แอนชอบแบบนี้

‫‬‭‮‪‫‬‭‮҉ประโยคทองของหนังสุดตึงของปีเลยนะ

ปีนี้ดูหนังน้อยมาก เรียนจนหัวบาน บ้านเพิ่งย้ายเดินทางก็ลำบาก T_T

ล่าสุดที่ได้ดู Harry Potter เลยนะ
จะอ่านที กอปปี้ที  เจ๋ง

กำลังโหลดข้อมูล .....
หน้า: [1]