หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: ติดสอวน.  (อ่าน 53017 ครั้ง)
ดาแก่เกินไปแล้วจริงๆด้วย  ฮือๆ~

ปล. เด็กสสวท.เค้าไปหามาจากไหนเหรอ
ก็มีจากเด็กที่ผ่านค่ายสามของสอวน.อ่ะครับ
แล้วมีอีกส่วนที่มาจากสอบตรงของสสวท.เองมั้งครับ(น่าจะใช่นะ)

จงเป็นหมอหมาที่ดี อย่าเป็นหมอหมาๆ
ผมยังไม่รู้เลยครับป้า ฮิ้ววว

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ดาแก่เกินไปแล้วจริงๆด้วย  ฮือๆ~

ปล. เด็กสสวท.เค้าไปหามาจากไหนเหรอ
มันมีสอบของ สสวท. ด้วยไง
แต่ข้อสอบยากกว่า สอวน. แบบโคตรๆๆๆ
คือเด็กที่สอบ สสวท. นี่รู้สึกจะไม่ได้เข้าค่ายนะ

http://www.mwit.ac.th/~sasinee/index_Oly.htm
ไปหาข้อมูลมาให้ ประมาณนี้แหละ

เจ๊ดาก็เคยเข้าค่ายไม่ใช่เหรอ
ในค่ายเค้าน่าจะมีบอกนะ ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
แค่ของภาคเหนือตอนล่างยังสอบไม่ผ่านเลย
จะไปคิดอะไรถึงสสวท. ชิ

ปล. เคนสู้ๆ เจ๊เป็นกำลังใจให้ เกย์ออก
จุ๊บๆ เกย์ออก

กำลังไม่รู้ว่าจะไปเรียนยังไงเพราะมันไกลมาก ง่ะ
บ.ด.งี้ มศว.งี้ อยู่ที่ไหนเนี่ย ง่ะ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ใช่ที่อยู่แถวตึกแกรมมี่มะ มศว. อะไรงิ ไอ้มืดหมี
ไม่ใช่แน่เลย

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เค้าไม่มีพี่พักให้เหรอ  งง
ใช่ซิครับ มศว.ประสานมิตร อยู่ข้างๆแกรมมี่เลย
รู้สึกว่าถ้าค่ายสอวน.ของกทม.เขาไม่มีทีพักให้นะครับ
ส่วนบดินทร์1ก็แถวๆลาดพร้าวมั้งครับ น่าจะหาไม่ยากเพราะเขาก็โด่งดังอยู่นะ

จงเป็นหมอหมาที่ดี อย่าเป็นหมอหมาๆ
บ.ด.ก็ที่ไปสอบน่ะครับ แต่ลื้กลึก ฮือๆ~

ยังไงๆก็ต้องอดทนครับ ถึงมันจะไกลแค่ไหน สอบติดแล้วทั้งทีนิครับ (แจ๋ว แจ๋ว)

ผมติด  ฟิสิกส์  สอวน. ครับ

แม้ยับเยิน..บาดเจ็บสักเท่าไรยังยืนยัน  ว่านี่แหละคือชีวิตที่ต้องการ...แค่ได้ทำสิ่งนั้นที่ใจฝัน.  .ต่อให้เอา
เคยไปสอบตอนม.1 (รู้สึกเคยบอกไปหลายรอบ  กร๊าก)
แต่วิชาเลข ประมาณว่าโดนหลอกให้ไป 555

ทำไม่ได้เลยซักข้อ ไม่ได้เลยจริงๆ  ไอ้มืดหมี

<3.
เอ้ย ดีใจด้วยๆ  (แจ๋ว แจ๋ว)
เพื่อนเราก็ติด(สสวท. หรือ สอวน. นี่แหละ) เป็นโควต้าเข้ามหิดลคนนึง เตรียมคนนึง
ยินดีด้วยครับ (แจ๋ว แจ๋ว)

คือว่าสถานที่เรียนมีดังนี้ ฮือๆ~
1. โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) (บ.ด.) --ผู้ปกครองรู้
2. คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ (มศว.) --ยังไม่ทราบ
3. คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี (มจธ.) --ยังไม่ทราบ
4. คณะวิทยาศาสตร์ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง (สจล.) --ผู้ปกครองรู้
อะไรมันจะไกลขนาดนี้ อาจไกลจนไม่มีคนไปส่ง โวย
อ๊ะ กำลังดูแผนที่ในเว็บมหาวิทยาลัยอยู่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ก.ย. 2007, 08:26 น. โดย รับทำวิทยานิพนธ์ » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10