หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: ติดสอวน.  (อ่าน 53021 ครั้ง)
ไปเรียนไกล๊ไกลครับ กรี๊ดดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 กรี๊ดดดดด ยินดีด้วยครับ   (แจ๋ว แจ๋ว)
ห้าโอแอ๊บแบ๊ว กรี๊ดดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไปเรียนไกล๊ไกลครับ กรี๊ดดดดด
หมายถึงผมเหรอครับ
ก็เรียนที่ราชบุรีนิครับ แถวนั้นศิลปากรเขารับผิดชอบครับ
แต่ว่าปีนี้เคมีไปเข้าที่ไหนเหรอครับ

จงเป็นหมอหมาที่ดี อย่าเป็นหมอหมาๆ
อ๋อ คือผมไม่มีอะไรจะพูดเลยพูดกับตัวเองว่าเรียนไกล๊ไกล กร๊าก
ค่ายเคมีเห็นต้องไปทั้ง บ.ด. ลาดกระบัง มศว.

เคน  เรียกตัวเองผม  ไม่ล่ะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ผมก็เรียกตัวเองว่าผมนะฮะ  เกย์ออก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
 ไม่ล่ะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เวลาเก๊กชงเรียกผม
เวลาปลดปล่อยเรียกชั้นหรือเดี๊ยน เกย์ออก

คุยเรื่องอะไรกันเนี่ย
เกิดมาไม่เคยมีเรื่องแบบนี้อยู่ในสมองทั้ง 2 ซีก กรี๊ดดดดด

ผมไม่เห็นรุ้จักเลยไอ้ สอวน อะไรเนี่ย    แต่ก็ เออ ออ  ไป เพราะ มันน่าจะเป็น อะไรที่เด็กๆเขารุ้จักกัน  ฮิ้ววว

เห็นน้องเคนอย่างนี้ ฉลาดเป็นตด ทีเดียวนะเนี่ย  เจ๋ง

เป็นกรด โวย

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
หน้าแตกอีกแล้ว ง่ะ
กะจะเอาถึงสสวท.เลยไหมครับ

จงเป็นหมอหมาที่ดี อย่าเป็นหมอหมาๆ
เคน สู้ๆนะจ๊ะ  เกย์ออก

ปล.สสวท.  :09:มันไม่ใช่ชื่อองค์กรเหรอ
หรือว่าดาแก่แล้ว ตามข่าวไม่ทัน
คือถ้าผ่าน สอวน. ไป 2 ค่าย ก็จะไปสอบแข่งกะเด็ก สสวท.
เพื่อที่จะเข้าค่าย สสวท. จ้ะ เกย์ออก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10