หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ...เลือกขวดใสหรือขวดขุ่น?  (อ่าน 53200 ครั้ง)
ก็ น้ำมันมี เอ่อ พวก microorganism อยู่ (ภาษาไทยเรียกอะไรฟระจำไม่ได้)
มันก็พัฒนาไปเป็นตะไคร่เนี่ยได้  ยิ้มน่ารัก
น่ากลัวมาก  หมีโหดดดด

แต่น่าจะได้กินเป็นโปรตีนเสริม  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

สาครราษฎร์  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
หูยคิดอยู่นานกว่าจะขำ  ไอ้มืดหมี
โหย คิดอยู่แป๊บนึงแล้วก็ไม่ขำ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

แล้วจะบอกให้ได้อะไรขึ้นม้าาาาาา  โวย

ฮือๆ~ ไว้อาลัย

Las Noches Rubicundior
อ๊ะ มีคนที่บ้านทำขวดน้ำด้วยเหรอคะ  กรี๊ดดดดด
มามีตเปล่าถ้ามาขอน้ำฟรีหน่อยดิคะ   ไอ้มืดหมี

อันโตนิโอกะเมโระ ~~

จะกินขวดน้ำเหรอจ๊ะห์  เกย์ออก

เค้าทำน้ำขวด  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เอาน้ำมาเองเพราะน้ำร้านหมูกะทะมันแพง  กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

จะกินขวดน้ำเหรอจ๊ะห์  เกย์ออก

เค้าทำน้ำขวด  หมีโหดดดด
นั่นแหละๆๆ  ชิ
ถ้าไม่มีขวดน้ำแล้วพี่เอจะเอามือรองน้ำมาจากบ้านรึไง  ชิ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ถ้าเป็นถังขุ่น ปิดฝาดีๆ อย่าให้โดนแดด ก็ไม่มีปัญหาแล้วครับ เจ๋ง

ส่วนเรื่องมีต คงไม่ได้ไปครับ  เศร้า

เพราะต้องลางานไปสอบวันที่24กับ25 2วันแล้ว ขืนลาวันที่29อีก โดนเตะออกจากร้านแน่ครับ ฮือๆ~

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
ขวดใสค่ะ
เพราะบ้านเพื่อนทำน้ำดื่มขวดขุ่นขาย
มันเปิดน้ำผ่านถังแสตนเลสแล้วลากสายยาง
ต่อเข้าขวดเลย

และเขียนข้างขวดว่า

ผ่านรังสีอัลตราไวโอเลต
ต้องเอาขวดใสสิ
ขวดใสค่ะ
เพราะบ้านเพื่อนทำน้ำดื่มขวดขุ่นขาย
มันเปิดน้ำผ่านถังแสตนเลสแล้วลากสายยาง
ต่อเข้าขวดเลย

และเขียนข้างขวดว่า

ผ่านรังสีอัลตราไวโอเลต

อย่างที่บอกอ่ะครับ ถังขุ่น กับขวดขุ่น อย่างมากก็ผ่านแค่เครื่องกรองล่ะครับ จะผ่านuv หรือ O3 มันไม่คุ้มครับ

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol

ถ้าทำแบบบ้านเพื่อนเจ๊ปุกคนนั้นมันดูเหี้ยไม่ดีงามไปหน่อยนะครับ

งบน้อย
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12