หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ...เลือกขวดใสหรือขวดขุ่น?  (อ่าน 53191 ครั้ง)
งั้นเป๋กลับ

สรุปว่าเสียบแน่นๆ ละกันนะครับ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

กันไฟชอร์ทด้วยแหละ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ผิดจู๋  โวย
ผมงงครับ
ในรูปในหนังสือเรียนบอกว่าใต้ขวดน้ำเขียนว่า PETE
แต่ในชีทแบบฝึกหัดมีแต่ตัวเลือก PET
PET คือโพลิเอทิลีน พลาสติกแสงพอผ่านได้ ทำสายยาง ขันน้ำ ฯลฯ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

น้ำยี่ห้อ พีท รึเปล่า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่มีย่ะ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
Pet - สัตว์เลี้ยงครับ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
โรงงานผลิตขวดมังครับ
 ฮี่...

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
  ฮือๆ~ เอ่อ... 10-22 f2.8 ก็เยี่ยมเยย  ยิ้มเหี้ยมเกรียม

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
Pet - สัตว์เลี้ยงครับ

PET - Polyethylene Terephtalate

PET - Polyethylene Terephtalate

เข้าใจมั้ยครับ คำว่ามุก มุก มุก

ไม่อยากซีเรียสเรื่องวิชาการ  หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด

ผมไม่ได้โง่หรอก เคมีผมก็เคยเรียนมา

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เข้าใจมั้ยครับ คำว่ามุก มุก มุก

ไม่อยากซีเรียสเรื่องวิชาการ  หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด

ผมไม่ได้โง่หรอก เคมีผมก็เคยเรียนมา

เครียดซะงั้น

ไปก็ได้

(อุส่าช่วยตบมุข)

พี่สาวผมบอกว่า น้ำที่มีรสออกหวานนิดๆ หมายถึงน้ำนั้นมีธาตุเหล็ก อันนี้ผมไม่แน่ใจนะครับ ลองหาในอินเตอร์เนตก็ไม่เจอ

ปกติผมไม่ค่อยกินนำ้เปล่าครับกินแต่น้ำอัดลม  จะกินน้ำเปล่าตอนกินข้าวอยู่บ้าน กับตอนไปกินที่ร้านที่ไมีมีน้ำอัดลมขาย เอือม

ก็จะกินน้ำเปล่า ปกติถ้าจะซื้อจะซื้้อขวดใสครับ ราคาก็ไม่ต่างกันมากมองเล็งดูได้อีกว่ามีตะกอนรึเปล่า ขวดขุ่นๆนี่มองไม่ออก

โอว ปั่นกันกระจุย มีคนตัดหน้าคุณตั้ง 8 คนแน่ะ

กร๊าก ตอบช้าไป ..โดนตัดหน้าซะแล้วต๋อย

โอ้วววมายก้อดด  เหวอ

ใจเย็น ๆ ค่ะ   

อยู่บอร์ดเดียวกัน ก็เหมือนแ-ก ข้าวหม้อเดียวกัน จะกัดกันทำติ่งทำไม

เลวยั้นเงา
ขอบวกและลบ ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12